Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumechoka kuwaomba mjiuzulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 25, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wahusika wote wa uzembe wa matukio yaliyogharimu maisha ya Watanzania wenzetu wasio na hatia kama mauaji ya Polisi,mabomu ya Mbagala na Gongolamboto,mgomo wa Madaktari na kadhalika msikie: tumechoka kuwaomba mjiuzulu.Tukiwaomba sana tutawapandisha chati bure! Kama nyinyi hamjui dhana ya uwajibikaji mliyofundishwa Ngurudoto na Dodoma basi.Lakini,kuweni makini...
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Tatizo "mnawaomba" badala ya "kuwafanya" wajiuzulu.

    Utamu wa utawala hauachwi kwa maombi, bali kwa nguvu za matendo.
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa kwanini tusifanye wajiuzulu?
     
Loading...