Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumechoka kusubiri TCU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SALOS, Aug 28, 2011.

  1. S

    SALOS Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toen matokeo bac,,2jue mme2panga wap
     
  2. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tulia dogo kelele za nini?
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hatutoi mtatufanya nini kwanza mwende JKT mkajifunze nidhamu
     
  4. S

    SALOS Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona nidham 2naijua, nyie ndo mkajifunze ili muache kutoa ahadi hewa
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tuendelee kuvuta subira mkuu walisema sept,ingawa ahadi za uongo zinachosha.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Nilitegemea nisikie mmejazana Msasani. Mapga kelele sana. Tetes ni kwamba server ime corrupt huwa TCU hawana baccup. Watatoa tangazo mtume upya maombi.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimesikia kuwa wale wahindi walivyohaka website yao wamefuta data, wako bizzy kuzitunga upya.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hili nalo neno: hakuna kitu kibaya kama nchi kutegemea makampuni makubwa ya IT yanayomilikiwa na wahindi kushikilia shughuli muhimu zenye/za kiusalama. Tutegemee wikileaks nyingi.
    <br />
    <br />
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Tcu zii!!!!
     
  10. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nishawaambia tulieni,wenzenu mwaka jana tulisubiria sana,hatimae wakayatoa
     
  11. H

    HOYANGA Senior Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pamoja na kutulia, tcu bado wanafikra za upande mmoja tu kuwa wanafunzi wote wanaoingia vyuo wanatoka moja kwa moja shule!! Kuna watu wengine wameajiliwa na wanahitaji kuwa na admission letters ili waombe ruhusa kwa ajili ya masomo yao, na hali halisi inajulikana kuwa mpaka upata ruhusa ni mchakato mrfu sana unahitaji maandalizi ya mapema sana!1!!! Na pia ndani ya hawa wanafunzi wengine wangekuwa na admission letters mapema wangeweza kuomba ufadhili wa masomo yao toka sehemu mbalimbali ili kuongeza sehemu ambayo bodi ya mikopo haijaweza kutimiza mahitaji, na ingewezekana pia kuacha kutegemea bodi!!!
     
Loading...