Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumecheka na nyani RUSHWA, sasa tunakula mabua!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lole Gwakisa, Jul 19, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kwa mara ya kwanza katika historia ya Tanganyika, halafu Tanzania huru, rushwa inatolewa nje nje.
    Tumeichekea na kuomba na kusali itokomee yenyewe bila kuchukua hatua madhubuti, tukifikiri Mola huko juu atasikia kilio hiki.
    Leo rushwa imeingia Bungeni, tena kwa mbwembwe.
    Safari hii maafisa waandamizi wa Serikali WAMEDIRIKI kuwapa rushwa wawakilishi wa wananchi ili wasiwatetee na kuupigia kelele uozo ndani ya dola.
    Hili limetushtua sana, tena sana.
    Imenichukua karibu masaa 12 hili litulie akilini na kuelewa maana yake halisi.
    Si vizuri kuchimba mtu lakini lilotokea si la kawaida kabisa.
    David Jairo ni Afisa mwandamizi mwenye mizizi iliyokomaa ndani ya Ikulu.Amekuwa na kulelewa enzi za Kambarage.
    Leo kuyaona haya kwa tunaomfahamu, hili linatushangaza sana.
    Lakini tata jilaumu wenyewe kwa vile rushwa leo imekuwa mchezo wa kuigiza, sasa hodi limefika sebuleni.
     
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wana ndugu ulitegemea nini wkati sasa rushwa ni fair game!
    Hakuna mla rushwa alyefukuzwa kazi wala kuwajibishwa so far.
    Hata hao wala rushwa maarufu wa RADA, RICHMOND,KAGODA wote wana peta.
    Tusitegemee jipya hapa, hata mimi ningekuwa Jairo ningetoa michuzi tu mambo yangu yaende fasta!!
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa RUSHWA lazima itengewe fungu kwenye bajeti!!
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hamjiulizi kwa nini watu wanakimbilia ubunge na siasa hawaijui.
    Kama hamjui jibu,jibu ndo hilo
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,594
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Na sasa haya yakitokea hajaibuka tu ghafla , si ajabu hii rushwa imekuwapo muda mrefu.
    Wawakilishi wetu msikubali kulishwa sumu ya rushwa.
     
Loading...