Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumechagua Makamu wa rais Mgonjwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muheza2007, Dec 13, 2010.

  1. m

    muheza2007 Senior Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamu wetu wa rais ameondoka kwenda Ulaya kwenda kufanyiwa check up ikiwa ni kama mwezi tu tokea apate madaraka hayo.

    Inaelekea tumechagua makamu mgonjwa na sasa inakula kwetu.

    Inasemekana ameelekea Uingereza.

    Habari ndio hiyo tujadili.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Suala la afya nafikiri hakuna mwenye guarantee nalo. Tungeweza kuchagua mwingine yeyote lakini akaugua ndani ya wiki moja na kufariki. Hakuna anayejua kitakachojiri dakika hata moja mbele. Unajua wewe utakuwa mgonjwa lini na utakufa lini? Kama hujui, basi tumwachie Mungu kwa kuwa wote siye ni wa kuugua.
     
  3. N

    Newvision JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani binadamu haumwi? tumpe muda katika katiba yapo yanayocontrol hili kama ni mgonjwa kweli. Ila cha kushnagaza ni je Prof Pallangyo pale MUHAS amekosa Prof/Dr wa kumhudumia jamani?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Ukiongelea ugonjwa nini makamu wa rais, tumechagua rais mgonjwa.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia picha za siku aliyotangazwa kuwa makamu rais anaonekana choka mbaya. Nikadhani maisha ya jua kali. Sasa kama wote wagonjwa........
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mbona naibu katibu mkuu wenu ameumwa kipindupindu husemi?
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kipindupindu kinatibika.
     
  8. m

    muheza2007 Senior Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajasafiri na wasaidizi 10 kwenda Ulaya kutibiwa kwa kodi ya maskini Watanzania. Yeye kaenda Aghakhan Hospital kutibiwa kwa pesa yake.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tuwatakie afya njema tu. Sisi sote tunaugua kwa namna moja au nyingine.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Mbona hili la afya linajulikana wazi waulizeni wazanzibari walilizungumzia sana wakati wa makundi ya urais wa zanzibar hawakujua kwamba wanatoboa siri.

    [​IMG]

    Hatari lakini salama
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Nani alikudanganya, nenda ofisi ya katibu wa bunge washapelekewa invoice!
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, lakini magonjwa nyemelezi yanayoambatana na kipindupindu yanashabihiana na lile gonjwa....
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Huko kwao walimchaguwa ili asiweze kugombea Urais baada ya miaka 5 kwisha kwa sababu atakuwa mzee sana... Calculated!

    Tumuombee dua kama binadamu arudi salama. Ugonjwa hauchaguwi ila wangetumia hizi hospitali za hapa kwetu.
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kwelii kuugua hakuepukiki ila nikumuomba Mungu awaepushie viongozi wetu na magonjwa.
    Kikubwa ni serikali kuboresha matibabu katika hospitali zetu zilizopo nchini ili wakiugua watibiwe hapa hapa.
     
  15. B

    BA-MUSHKA Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatukumchagua aliteuliwa, lakini Mungu amsaidie apone.
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Kwao. means, CCM
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usiopingika kuwa biologically no one is safe as we are all subjected to death at one point in time. Ila likelihood ya kufa inatofautiana mtu na mtu. Kama wewe una virusi vya ukimwi basi likelihood yako ni kubwa kuliko yule asiye navyo japo yeye anaweza kuanza kufa kabla. Sasa katika hali ya kawaida watu huwa wanapunguza likehood hasa kwa viongozi kwa kuhakikisha wanakuwa na afya njema na mojawapo ni hii ya kumpeleka nje VP kwa check up. Ila kama akigundulika mjonjwa basi likelihood yake inakuwa kubwa zaidi. Kwa hiyo tujue kuwa nature haimguarantee yeyote kuiona kesho. Ndiyo maana kwa sisi waumini huwa tunasema mungu akipenda tutaonana.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkwere amebadilisha damu mara ngapi?
     
  19. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi simo!
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Jamani waboreshe Muhimbili ili wapunguze matumizi makubwa ya kuenda ulaya kutibiwa,Tunamwombea heri aende na arudi salama hatutaki vilio sasa hivi
     
Loading...