Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumeanza tena mawasiliano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtu chake, Oct 24, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mara ya mwisho tulikutana sehemu..na kila mtu akachukua namba ya mwenzako...na tokea hapo kila mtu akawa na hisia za kimapenzi na mwenzake....siku namtafuta akaniambia yuko na mtu niliumia sana..kumbe mwenzangu alikuwa nahisia zaidi juu yangu...na sasa tumeanza tena mawasiliano ingawa yuko mbali na ana mtu wake.....Hisia zetu zimekua kama zamani ama zaidi...

    Najiuliza itakuaje na yeye ana mtu wake?....karibu ataolewa..ila anataka niwe naye japo siku moja ...msaada wenu naomba
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu angalia asije akazichukua mbegu zako akazipeleka kwa sangoma!
    Wanawake washakuwa wabakaji!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mwambie ahamie kwako!! Aachane huko aliko kama kweli mnapendana!! kama hawezi, potezea na acha kuwasiliana naye. Why should you wast your tym for something that's not yours?
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    naona una kipaji cha kuhisi......................soma maeneo mekundu na jiulize ulijuaje haya?
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sasa kama hisia zake ziko kwako, kwa huyo aliye nae anafanya nini huko?
    Huyo binti atakuwa na mapenzi ya tamthilia. Anampenda kwa dhati huyu, lakini anahusiano na yule.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Watu wengine mnapenda kujipotezea direction nyie wenyewe! Wewe ameshakwambia ana mtu lakini unazidi kuzilazimisha hisia zako zikupe matumaini eti kisa anataka kuonja kwako!! Hebu mwambie amuache mwandani wake aje kwako uone kama atakubali! Acha upoyoyo tafuta chacho, mwanaume lazima usimamie upande wako na uwe na uhakika na ulicho nacho sio kuhang hang tu eti mradi mapenzi. Jisachi......................
     
  7. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    You are right man!
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaa umenikumbusha lamuja den vidor
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kuna watu wanamahusiano ukiambiwa utadhani ni tamthilia yani.
     
  11. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nimekumbuka tangazo fulani hv,mgongo chura halafu linatokea bus linawaambia hamieni huku!je wewe ni gari kubwa?
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umefikiria nini ndugu
    Umeshapitwa, pole na tafuta akufaaye
    Usimharibie mwenzio, cha mno mtie moyo tu huyo mdada ili afanikiwe katika safari yake
    Hisia zako dhidi yake zibadilishe direction na zimtafute mwingine
    Kumbuka apandacho mtu ndicho atakachovuna
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ...ndio maana naomba ushauri...
    nayafanyia kazi
     
Loading...