Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume yaundwa kuchunguza bodi ya Pius msekwa, shame on you gov

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 19, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii ni aibu kweli kweli nasoma gazeti la mtanzania hapa watu wenye akili zao
    wamekaa na akufikiria jinsi ya kutafuna hela wameamua kutengeneza tume yao
    ya kuchunguza bodi ya pius msekwa..hivi kwa msekwa unachunguza nini wakati
    makaratasi yako mezani huu ni uhuni jamani jamani hizi pesa za tume mnachunguza
    kwa nini msipeleke kwuasaidia wale watoto wanaokufa pale mwananyamala kwa kukosa
    msaada wakati wa kuzaliwa jamani???

    Haya tumeanza na tume ya jairo..tukafwata na tume ya kuchunguz abei za mafuta
    saasa mnafwata tume ya pius msekwa na katika zote akuna matokeo mnayosema wamefungwa
    ama wameshtakiwa kwa nini mnakuwa wahuni kama mnaunda tume ya ulaji acheni dhambi
    jamani jamani embu muwe na hofu ya mungu huyo babu katoa go ahead ya maadnishi unamchunguza nini
    zaidi ya kukutana nae mahakamani...

    Nafikiri swala la tume sasa imefika wakati tukome mh pindas na serikali yako ya wahuni
    tumechoka kuundiwa tume zisizo na tija hata kidogo shame on you pinda na wenzako
    mnakaa kufikiria kuokoa wahuni kwa njia ya tume...leo mnatangaza amsafirishi wanyama walio
    hai nje mlikuwa wapi mpaka mshtukiwe kwamba mmeiba wanayma haki ya watanzania ndio
    mnakaa mnaona aibu na kusema wanyama awapelekwi nje tena shame on you
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ndiyo walivyo serikali legelege..
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeshapiga mswaki?
     
  4. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hujui Serikari ya maghamba's inaendeshwa kwa mtindo wa tume?????? Kupoteza muda ilimsahau au kutafuta namna ya kupotezea, wanafikiri watu wote ni wajinga!!!
     
Loading...