Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume yaahirisha Uchaguzi katika baadhi ya Majimbo na Kata

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ally Msangi, Oct 31, 2010.

  1. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    YAH: KUAHIRISHA BAADHI YA CHAGUZI MBALIMBALI

    Tume ya Taifa ya Uchaguzi inapenda kuwatangazia wananchi wote kuwa katika kikao chake cha tarehe 30/10/2010 imefanya maamuzi ya kuahirisha Uchaguzi katika baadhi ya Majimbo na Kata kutokana na upungufu uliojitokeza hususan katika karatasi za kura.

    Kata na Majimbo ambayo Chaguzi zake zimeahirishwa ni kama ifuatavyo:-



    1. Uchaguzi wa Wabunge katika majimbo ya Nkenge, Mpanda Mjini na Mpanda vijijini.Kwa upande wa anzibar (Unguja) Majimbo ya Mwanakwerekwe,Mtoni na Magogoni,na Wete (Pemba)

    2. Uchaguzi wa Madiwani katika kata zifuatazo:-


    Na.
    HALMASHAURI
    KATA

    1
    Newala DC
    Mtonya

    2
    Mbulu DC
    Endegikot

    3
    Manyoni DC
    Kitaraka

    4
    Same DC
    Kisiwani

    5
    Kibaha DC
    Janga

    6
    Rufiji
    (a) Kibiti

    (b) Chemchem

    (c) Ngorongo

    (d) Kipugira

    (e) Mjawa

    7
    Uyui DC
    (a)KIgwa

    (b)Ibelamilundi

    8
    Sikonge
    Kisanga

    9
    Njombe
    Mji Mwema



    10
    Ulanga DC
    Msogezi

    11
    Karagwe DC
    (a) Kimuli

    (b) Kamuli

    12
    Kasulu
    Kitagata

    13
    Chato DC
    Buseresere

    14
    Mwanza (Jiji)
    (a) Mkuyuni

    (b) Mirongo

    Hata hivyo katika majimbo hayo matatu ambapo Uchaguzi wa Wabunge umeahirishwa, Uchaguzi wa Rais na Madiwani utanaendelea kufanyika leo kama ilivyopangwa.



    Vile vile, katika Kata ambazo Uchaguzi wa Madiwani umeahirishwa, Uchaguzi wa Rais na Wabunge utaendelea kufanyika kama ilivyopangwa.



    Aidha, Tume ya Taifa ya Uchaguzi inapenda kuwajulisha wananchi wote kuwa tarehe za kufanyika kwa chaguzi hizo itatangazwa hapo baadaye.





    (Rajabu R. Kiravu)

    Mkurugenzi Tume ya Taifa ya Uchaguzi
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hivi kiravu mbona ni bogas sana?
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndo utabiri wa Chizi Yahya huo wakuuuuuuuuuuuu.....utabiri uchwara kabisa.
     
  4. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kiravu kwani ana akili si ana waskiza ma boss wake wa ccm
     
Loading...