Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya waziri Nchimbi ya kuchunguza mauwaji ya Mwangosi yaibiwa hotelini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Janja PORI, Sep 13, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Habari kutoka mkoani Iringa zilizoripotiwa na mwandishi maalum wa mtandao huu wa francisgodwin blog Kutoka mjini Iringa zinadai kuwa tume iliyoundwa na waziri wa mambo ya ndani ya nchi Dkt Emmanuel Nchimbi kuja kufanya uchunguzi dhidi ya mauwaji ya aliyekuwa mwandishi wa habari wa Chanel Ten mkoani Iringa na mwenyekiti wa klabu ya waandishi wa habari mkoani Iringa, Marehemu Daudi Mwangosi imeibiwa katika hoteli maarufu iliyokuwa imefikia .

    Tukio hilo limetokea usiku wa kuamkia Leo ambapo mmoja Kati ya wajumbe wa tume hiyo ameamka na kujikuta mtupu Basra ya Laptop yake yenye nyaraka nyeti za kumwezesha kufanya uchunguzi huo kuibwa.

    Inadaiwa kuwa tume hiyo pamoja na kuundwa na waziri mwenye dhamana ya mambo ya ndani ya nchi ila bado imekuwa ikifanya kazi katika mazingira hatari zaidi baada ya kuwepo kwa habari kuwa imekuwa ikifuatiliwa kwa karibu zaidi na makachero wa polisi.

    Hat a hivyo habari Kutoka ndani ya jeshi la polisi ambazozinafanyiwa kazi na jeshi la polisi mkoani Iringa zinadai kuwa tume hiyo imeondoka asubuhi hii kuelekea Nyololo kuanza kufanya kazi yake
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kodi zetu zinaliwa bure.
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    naona hata waziri kwa uelewa wake alifanya kitu asichofahamu hatima yake na ndio maana alikanusha kuwa yake haikuwa tume bali kamati. Sasa nami sielewi nini ni nini kati ya hivi viwili na hasa katika tukio husika!!
    Kamati - committee
    tume - commission
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkorogano wa mambo ama ukipenda waweza iita 'pudding'
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wameibiana.
     
  6. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kwa aliyeiba hiyo laptop.

    Pia nashauri amwage nondo zote zilizomo kwenye hadidu rejea ya hiyo kamati/tume ili jamvi likae kama kamati na tuzijadili.

    Ndani ya hizo nyaraka tutapata ukweli wa nini walichotumwa kukifanya huko Iringa.
     
  7. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    me loving this.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    MAUZA UZA KAMATI YA WAZIRI NCHIMBI KUCHUNGUZA MAUWAJI YA MWANGOSI YAANZA IRINGA WEZI WAPORA LAPTOP HOTELINI


    [​IMG]Waziri wa mambo ya ndani ya nchi Dkt Emmanuel Nchimbi
    Habari kutoka mkoani Iringa zilizoripotiwa na mwandishi maalum wa mtandao huu wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima Kutoka mjini Iringa zinadai kuwa Kamati iliyoundwa na waziri wa mambo ya ndani ya nchi Dkt Emmanuel Nchimbi kuja kufanya uchunguzi dhidi ya mauwaji ya aliyekuwa mwandishi wa habari wa Chanel Ten mkoani Iringa na mwenyekiti wa klabu ya waandishi wa habari mkoani Iringa, Marehemu Daudi Mwangosi imeibiwa katika hoteli maarufu iliyokuwa imefikia .

    Tukio hilo limetokea usiku wa kuamkia Leo ambapo mmoja Kati ya wajumbe wa tume hiyo ameamka na kujikuta mtupu Bila ya Laptop yake yenye nyaraka nyeti za kumwezesha kufanya uchunguzi huo kuibwa.

    Inadaiwa kuwa Kamati hiyo pamoja na kuundwa na waziri mwenye dhamana ya mambo ya ndani ya nchi ila bado imekuwa ikifanya kazi katika mazingira hatari zaidi baada ya kuwepo kwa habari kuwa imekuwa ikifuatiliwa kwa karibu zaidi na makachero wa polisi.

    Hata hivyo habari Kutoka ndani ya jeshi la polisi ambazo zinafanyiwa kazi na jeshi la polisi mkoani Iringa zinadai kuwa Kamati hiyo imeondoka asubuhi hii kuelekea Nyololo kuanza kufanya kazi yake .
     
  9. m

    manucho JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nchimbi damu ya mtu haimwagiki hovyo, hapa wanaanza kuumana wenyewe kwa wenyewe hamjijui hata mnachofanya mmechanganyikiwa. Suala la mauwaji liko wazi linajieleza tume/kamati za nini? Mmeuwa mwandishi sasa mtauwana wenyewe. Idiot Nchimbi na serikali yako
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CHEZEA WAHEHE NCHIMBI.!
    Na bado....!
     
  11. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Another episode, kama kweli imeibiwa nini ilikuwa nacho sababu hata kazi yenyewe hawajaanza. Hii ni komedi tu wanajaribu kucheza na akili za wananchi ili ijulikane kuna kitu waligundua ambacho ni cha hatari kwa usalama wa walengwa. Kutokana na barua ya nchimbi kwa vyombo vya habari inaeleza ile kamati haikwenda kuchunguza kifo bali kutafuta suluhu kwa waandishi wa habari, polisi na vyama vya siasa.






    sisi sote ni ndugu tatizo ccm
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,212
    Likes Received: 11,555
    Trophy Points: 280
    Tafathali hii sio tume bali ni kamati.
    Tuweke kumbukumbu sahihi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akadablaaaaa.com
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukiunganisha haya maneno mawili unapata kamatume!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nikina bendera ya hilo chama la wezi natamani niichome moto kwa gesi au kwenye lile tanuru la kuyeyushia chuma
     
  16. piper

    piper JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yetu macho na masikio, sijui ndo itakuwa mambo ya funika kombe mwanaharamu apite

    • :eek2:
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nchi Mbi unda kamati ya kuchunguza mazingira ya kupotea kwa laptop
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,135
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Mbombo ngafu jilipo
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tehe teheeeeeee
    mazingaombwe vile. ripoti yao itaibiwa pia hata kabla hawajamaliza kuiandika
     
  20. N

    Nguto JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ha Ha Ha!!! Safi sana.
     
Loading...