Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya utumishi-hongereni mmekuwa wasikivu tunashukuru (wasailiwa)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mabwepand, Aug 28, 2012.

  1. m

    mabwepand Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongereni wale waliokuwepo kwoa yao kwa usaili wa Nyerere Institute Memorial,Tunaona kuwa mnakuwa wasikivu ndio uwazi tunaoutaka kwa wale ambao wamefanya interview wekeni matokeo yao na then aliyepata hi rank apite hiyo nimekubali watu wanaangalia matokeo yao kwenye website yenu au sehemu waliyofanyia mtihani wa usahili,Angalizo fanyeni kwa Haki wala hamtaona malalamiko,hapo na hakikishe hakuna Undugunazation,wala urafikinazation.Keep it up
     
  2. a

    amojokatani Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hakuna jipya, wamezengua tu hakuna chochote kwenye web yao, longolongo tu ...!!
     
  3. k

    kizerui Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa hata mimi nimeanza kuwakubari jamaa lakini wanatakiwa waweke matokeo hayo mapema sana ili watu wano kaaa mbali kama wamekosa wasafiri kurudi makwao ili kuwapunguzia gharama za kuishi mahali ponapofanyika usaili. huenda tukafika mbali kama hawa jamaa watajipanga vizuri. tusiwe watu wakulalamika sana kama mtu amefanya good apongezwe na kama kafanya vibaya ashauriwe akikataa ushauri alaumiwe ikiwa tu hajajirekebisha
     
  4. nyaucho

    nyaucho Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naona wamesha weka matokeo wakuu, hii system ya kurusha matokeo kwenye web yao ni nzuri sana. Wameweka matokeo yote kwanzia wakwanza mpaka wa mwisho. Hii iko pouwa sana.
     
  5. c

    cielo Senior Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee hyo nzur
     
  6. I

    IT-Observer New Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine nao waige
     
Loading...