Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya Udhibiti na Nidhamu CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitia, Feb 17, 2008.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2008
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu, naomba kuuliza, hasa kwa wale waliopo CCM, kuwa je ile tume ya udhibiti na nidhamu ya CCM bado ipo? Na kama ipo, inafanya nini?
     
  2. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu sana kupata jibu hapa mzee. Kama upo Dar hebu pita pale mtaani wa Lumumba pana ofisi ya CCM pale unaweza kupata jibu sahihi. So far Makamba ndiye mwenyekiti wa hiyo kamati
     
  3. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Tabia kubwa ya siasa ni kwa wanasiasa kupanga vipi wananchi wadanganywe na kwa kiasi gani na ni vipi wanasiasa watapanga cha kudanganya na kuelezea udanganyifu huo kwa wadanganyika bila kuulizwa.

    Sasa hapo hata kama wanasiasa ni wadanganyifu wakija na misemo kwamba sijui kuna tume ya maadili,au kudhibiti nidhamu au mambo kama uongozi bora, hayo yote ni uzushi kwani tayari kwa viongozi hao kujishughulisha na ufisadi ni utovu wa nidhamu! na hatua za kinidhamu ni lazima zichukuliwe.

    Kwa hio hata kama mgosi Makamba ni mwenyekiti wa tume hio basi ni suala la vichekesho kwani anaweza sana kazi ya kuuendeleza udanganyifu kwa hadithi zake za vichekesho.
     
Loading...