Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kuchayaa, Mar 24, 2012.

  1. K

    Kuchayaa Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti wakuu nimesikia ya uchaguzi ya Tanzania (NEC) katika wanachoita kuboresha daftari la wapiga kura la Arumeru Mashariki wanaongeza wapiga kula 55.Ndugu zangu great thinkers ebu tuelimishane ni kitu gani hasa kimetokea kupelekea NEC kuongeza idadi hiyo ya wapiga kura?Na je mabadiliko hayo ni ya kisheria?
    Thanks guys!
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu japo massage sent lakini rekebisha rekebisha taarifa zako mkuu.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    mimi sijasikia wewe umesikia wapi?? toa taarifa ya kutosheleza kama huna kaa kimya!!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuambie source mkuu hizi taarifa za nimesikia hazina nafasi hapa.
     
  5. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari hata mimi nimemsikia Mwenyekiti wa Nec, Lubuva juzi akifafanua sanjari na kutokuvitambua vituo 50 "walivyoviongeza". Ilikuwa ni taarifa ya habari ya saa mbili usiku ITV. Swali langu likawa, kama hawjaboresha daftari la wapiga kura, hao watu 54 waliowaongeza wamewatoa wapi!
     
Loading...