Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya uchaguzi mmetuletea ******* mwingine Arumeru ee, :msimamizi wa uchaguzi mnataka vita??

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BASIASI, Mar 13, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Anyway tbc wako hewani nahisi huyu mpuuzi wametuletea ili kuchafua hali ya hewa
    msimaizi huyu amesema ameitupilia mbali kesi ya kupinga uraia wa sioy anaegombea kwa niaba ya ccm
    alipoulizwa kipengele gani cha kuitupilia mbali hana cha kuongea nahisi huyu ni mpuuzimwingine
    ambae sasa chadema mmeonyeshwa rangi ya kijani mmjue mko na fedhuli waaina gani
    na wajinga kama hawa wanaweza kuambiwa na ccm tangza mtu fulani mshindi kama walivyoshinda enzi za babayake

    tuanze kujipanga
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heading ndiyo imeharibu kila kitu, vi xxxx ni dalili ya kutukana, back to topic mimi sikuelewa kabisa huyo jamaa aliyetupulia mbali pingamizi la CDM alitumia vigezo.
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Safari hii wakileta za kuleta patachimbika kisawa sawa!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Punguza jazba mkuu. Hebu tulia na utupatie yaliyotokea huko.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ukiwa na hasira usiandike email'mkuu tumekupata lakini wajue chadema imehamishia ofisi zake arumeru'sijui atatumia njia gani ngoja tutaona
     
Loading...