Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya Uchaguzi Itaajiri lini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Apr 24, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na Tetesi kuwa Tume ya Uchaguzi itaajiri wakurugenzi wa uchaguzi katika kila Halmashauri ili kumwondoa Mkurugenzi wa Halmashauri katika michakato ya uchaguzi. Nataka kujua kama kuna anayejua mchakato huu utaanza lini ili professionals tuchangamkie. Natumaini hawatabase kwenye itikadi waombaji wakalazimishwa kuambatanisha kadi ya CCM

    Quality
     
Loading...