Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya uchaguzi ijumuishe pia wapinzani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mantissa, Nov 3, 2010.

  1. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nachelea kusema kuwa mamlaka aliyopewa Rais kuunda tume ya uchaguzi anyang'anywe mara moja kwani hapo hakuna democrasia hata kidogo. Nafikiri ijumuishe pia wapinzani ili kuondoa huu upuuzi unaofanyika. Si rahisi mtu aliyeteuliwa na rais kutangaza matokeo ambayo yanamuangusha mtu aliyemweka hapo. Mfano sahihi mnajionea wenyewe pale ambapo matokeo yanachakachuliwa live na CCM. Tufike mahali tuseme hapana kwani hakuna haki inayotendeka.

    Jamaa mmoja kada wa CCM nilipoongea nae, alidai hapa duniani hakuna haki hata kidogo, ukisubiria haki utakufa maskini. Hili ni jibu tosha kuonesha kuwa tutaendelea kutawaliwa kibabe kama hivi ilivyo sasa.

    Inaniuma sana
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tume HURU ni ile ambayo haiuhusishi members wa chama chochote na haichaguliwi na Rais/serikali a(i)liyeko madarakani....
     
Loading...