Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya uchaguzi; "Hatujapewa nakala ya hukumu igunga", je, chadema walipewa barua?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Sep 2, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,037
    Likes Received: 3,598
    Trophy Points: 280
    Kuizuia chadema wasifanye shughuli zao za kichama kwa ajili ya kupisha sensa kunaambatana na sheria ipi
    please! Open your gets of logics.

    Tuliivunja KAR baada ya kuona haina mwelekeo wa kulinda mipaka ya nchi yetu, tukaanzisha badala yake JWTZ lenye heshima sana mpaka leo.

    Mwenendo na Mwelekeo wa polisi wa tanzania hautofautiani kwa taathira na marehemu 'KAR' kwa kuzingatia wajibu wetu kikatiba tutakosea nini tukilivunja hili jeshi, na kuweka mbadala kama nyakati za 'KAR' come JWTZ?

    hawatakwepa mashtaka, ccm wamewashindwa kuwabana chadema bungeni, iweje polisi wakubali kutumika na ccm kwa vita waliyoishindwa kisheria na kikatiba bungeni?

    Naomba kutoa hoja.
     
Loading...