Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya prof maboko

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 28, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu!naomba kuulza,hivi ile tume iliyoundwa na rais jk kufuatilia na kutoa mapendekezo ya jinsi ya kutoa mikopo ya elimu ya juu chini prof maboko haijamaliza 2 kazi yake?maana karibu mwaka mpya wa masomo unaanza sasa!
     
Loading...