Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya PM Pinda na madaktari hali si shwari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, Feb 19, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Nyepesi nyepesi nilizozipata kutoka kwenye vyanzo aminifu ni kwamba hali si shwari hata kidogo kati ya Tume aliyoiunda mheshimiwa Bw.Mizengo pinda ya kushughulikia mgogoro wa madaktari ambayo inatakiwa iwe imemaliza kazi kabla ya 3/3/2012

    -Serikali imecheza siasa kujaribu kuwagombanisha/kuwachangaya pande mbili za madaktari i.e. kamati ya Ulimboka na kwa upande mwingine viongozi wa MAT na inaelekea kufanikiwa kwani kuna mgogoro unaofukuta chini kwa chini ili kuvunja umoja huu.
    -Sasa ninavyoongea ni kwamba hata MAT wenyewe kwa wenyewe hawaelewani kwani kuna kiongozi mmoja wa ngazi ya juu amefikia hata hatua ya kutishia kuachia ngazi.
    -Tume ya Ulimboka wameamua kujiweka pembeni kwa sasa, na wanasubiri tu ifike hiyo tarehe 3/3, kama bado hakieleweki waitishe tena mgomo.
    -MAT wanaonekana wamekuwa'fixed kwani wamekuwa legelege sana kimsimamo

    MY TAKE: Madaktari wako imara sana, huo mchezo mchafu hautafanikiwa kamwe, naona Serikali wanasahau haraka sana kile
    kilichotokea wiki 2 zilizopita..Hili halipaswi kutokea tena mbele ya macho yetu wananchi..CHONDE CHONDE BWANA
    PINDA KUWA MAKINI!!!!
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama hakieleweki mgomo kama kawaaa
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    isee hiyo si itakuwa ndo WMD nyingine, chonde chonde madaktari twafaaaaaaaaaa!
     
  4. double R

    double R JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    another terrible movie
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pinda and his advisers should understand that its no longer political like past years!!!! we subiri tu
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Doctors will change this country!!
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikamwambie mzee wa upako apige jaramba
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Huyu Pinda sasa anacheza na roho za watu we mwache tuu
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Chonde chonde pinda tatua tatizo hilo wataalamu wenzangu wa TISS mfikishieni ujumbe pinda haraka
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mbaya tena sana pale serikali inapofanyia mzaha maisha ya wananchi,hivi hii serikali ni nini wana take serious au emergency kufa kwa kiongozi au ni nini?maana wananchi kufa sio issue,hivi kweli serikali ye2 kama kusoma haiwezi hata picha haioni,au viongozi hamna tv,wenzenu hamuoni wanafanyaje?
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndumila huwa hawakosekani ktk jamii yoyote. Na mwogope msomi akiwa ndumila,mtu wa fitina na majungu!
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hata mimi nimesikia kwamba badala ya hiyo kamati ya pinda kutatua chanzo cha mgogoro,inaelekea inataka kuingiza siasa kwenye suala hili.inavyoelekea kikao kati ya serikali na madaktari au wateule wa madaktari hakijafanyika mpaka leo.ina maana hakuna negotiation kati ya madaktari na serikali badala yake kamati ya pinda imejifungia ndani na kula perdiems halafu baadae itoke na mapendekezo ......huu mgogoro utaiingiza nchi pabaya tuwe serious.
     
  13. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Funguka mkuu, Ndumilakuwili ni nani hapa??
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli basi Pinda amepinda!
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu SirBonge. Ndumilakuwili ni hao baadhi ya madaktari viongozi wa MAT ambao wanataka kuwasaliti wenzao kwa kujipendekeza kwa Pinda.
     
  16. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naamini madakitari ni watu makini hawata naswa na mitego ya kitoto ya kilazaa Pinda na serikali yake ya magamba
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Sisi move lote tunaliona wee waache wafanye hesabu zao zote, watkuja tutakutana tuu. Lkn gharama itakuwa kubwa zaidi!
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pinda hao nyoka wako wanaokuletea intel inabidi uwafanyie vetting upya, otherwize watakuingiza shimoni... Afu unapenda kuzalilika sana wewe kiumbe sijui kwa nini, utafikili huo uwaziri mkuu ulizaliwa nao!
     
  19. vimon

    vimon Senior Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    atajiuzulu mwenyewe,hakuna kulia
     
  20. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nani awafanyie vetting?Hapa issue ni mshahara,na siyo vetting.Polisi hawapati posho,wastafu wa jeshi wameunda chama cha kudai Mishahara na Posho,sasa unategemea nyoka wanakula nini?Unajua endapo mlinzi wa benk hajalipwa mshahara benk itapona?.Unadhani kumunyima mtoto chakula utakuwa salama? Mtoto lazima ale ila akiiba mzazi utawajibika kumuwekea dhamana akikamatwa polis
     
Loading...