Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya kuchunguza bei ya sukari tz!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sakoyo, Mar 2, 2011.

  1. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamuwezi kuamini kuwa prezidaa ataunda tume ya kuchunguza bei ya sukari kupand baada ya kuona "bango" hili kutoka mwanza!
     
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bango liko wapi na wewe???
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete anastahili nickname ya "MZEE WA TUME"
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bango lipi? acha haraka ya kutuma post kuwa makini mkuu
     
  5. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa makini ndugu, bango liko moyoni kwako???
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu umekunywa chai kavu(bila sukari)?
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tehetehetehete, mchana wa leo umekuwa mzuri
     
  8. dkims

    dkims Senior Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hee kama umesahau main part ya msg yako sina uhakika kama unakumbukaga kuvaa ...........................!!!!
     
Loading...