Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya kuchakachua katiba iko kwenye trining ya kufa mtu

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by MZEE SERENGETI, Jan 3, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za kuaminika zinasema tume inayo undwa kwa ajili ya kupita mikoani kuwaelezea wananchi juu ya mabadiliko ya katiba,inachakachuliwa kwanza ndio ianze kazi.MAONI ZAIDI( PLS)
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280

    Sio lazima kupost thread, unaweza ukachangia tu thread za wenzako.
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama walio anzisha mjadala huo watabweteka ni kweli wengine watachukua kiti cha mbele, na kupotosha kila kitu. Kazi iliyopo sasa ni kwa chadema kufanya mawasiliano na wadau mbali mbali zikiwemo NGOs, Vyuo vya elimu ya juu,Vyama vya siasa, Mashirika ya dini Vyombo vya habari, Wana harakati mbalimbali n.k ili kuwa na msimamo wa pamoja.
     
  4. P

    Popompo JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunaomba chanzo cha habari yako!
     
  5. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kelele !!
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbwaa mbwaa mbwa!!!!
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    unataka maoni gani? Hiyo tume ina watu gani?
     
Loading...