Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by gbrother, May 9, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpaka sasa waziri wa sheria mh mathias chikawe anasema tume imeshatumia bil 7,
    inawezekana kweli?
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka kwa Tz inawezekana.....wewe ulitegemea katika maisha yako kuwa TWIGA angeliweza kusafirishwa kwa siri kutoka mbuga za wanyama hadi kufikishwa KIA na kusafirishwa kwa siri kwenye ndege akiwa kwenye siti????? ONLY IN TZ.