Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya katiba yaonja utamu wa pesa .sasa yataka kuongezewa muda ati 26apr14 autoshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Oct 4, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama vile haya mambo yalijulikana kabla
    tume ya katiba imedai ni ngumu kupata katiba kwa muda waliopangiwa ati imekuwa ngumu
    kupata maoni ya kila wananchi kama inavyotakiwa na hivyo kuomba waongezewe muda
    kama kweli hali ndio hii basi zile billion za katiba akuna haja ya kuwepo tusimamishe
    tupeleke sehemu muhimu then katiba tusubiri 2020...

    Hii nchi imekuwa kila sehemu mtu akipewa anafikiria kula kula tuuuuuuuuuuuuu
    sijui wataacha linikwa haabri zaidi soma tanzania daima
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tutaandamana nchi nzima kudai katiba kabla ya uchaguzi wa 2015 wasije wakadhani sisi wananchi atuna akili,
     
  3. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Kweli ninakiri kuwa sasa adabu imewekwa kando.
    Kama tunawatuhumu kina mzee warioba na salim hakuna maneno yanayojitosheleza kwa hili.
    Ninavyofahamu mimi suala hili kwa mtu yeyote mwenye akili timamu anafahamu kuwa ni gumu sana kutokana na ukubwa wa nchi yetu na pia wananchi weke kuwa zaidi ya milioni 50. Jee unawafikiaje japo nusu wa wananchi hao hasa vijijini??
    Wananchi hawa hasa wa pembezoni miaka yote wamekuwa wakifuata yanayoamuliwa na watu wa mijini kama wewe lakini kwenye hili ni lazima iwe hivyo. Hata bajeti ya tume hii haijakaa vizuri kwani kiasi kilichotarajiwa kutumika na kile kilichoidhinishwa ni tofauti sana tu. Hawa wazee wanajibana sana tu hivyo basi ni utovu wa heshima kuwatuhumu kuwa eti wameona 'tamu' na sasa wanaomba kuongezewa. Inahitajika tubadilike . tufanye takakuri ya kina kabla ya kuachia vidole vyetu vifanye hivyo.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    muda tulioahidiwa tunataka katiba mpya
    hatutakubali tena kuingia katika uchaguzi bila tume huru ya uchaguzi
    ni janja yao kutaka tena kutuibia kura nchi haitakalika sasa
     
Loading...