Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya katiba mpya monduli lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by moseskwaslema, Sep 22, 2012.

  1. m

    moseskwaslema Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa wilaya ya monduli tunasubiri sana kwa hamu tume ya katiba mpya,au tumechakachuliwa na mzee wetu wa ngarash jamani? tunawasubiri ili tuweze kutoa mawazo/mapendekezo yetu ili tuwe na katiba ambayo ni justice and not reliable to ccm side,otherwise we are finished 2015 here at monduli kwani mzee wa ngarash ni noma.
     
Loading...