Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tume ya katiba kuingia mwanza agosti.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cartoons, Jul 23, 2012.

  1. C

    Cartoons Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa taarifa nilizopata kutoka kwa mkuu wa wilaya ya nyamagana,mwanza bw.baraka konisaga ni kwamba tume ya katiba itaingia mwanza mwezi wa 8 mwaka huu.

    Wana-mwanza jiandaeni.
     
Loading...