Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya jairo imeishia wapiii????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Sep 27, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unajua sio lazima utukunwe mshenzi ujue kumbe sio mshenzi tu na kichwani umejaa upumbavu
    embu watanzania tujiulize leo tumetangaziwa tume ya mwangosi najiuliza tume ya jairo imeishia
    wapi jamani?????????nani anaunda hizi tume nani analipa hizi tume na pesa za wapi zinatumika kwa ajili ya upuuzi kama huu wa jairo na mwisho akuna matokeo ya tume yaliotolewa hadharani

    bado najiuliza ewe nchimbi hon hizi tume ulizounda nani amekupa hela ya kwenda kupoteza muda kwa ajili ya mambo ya kishenzi nini mmekwenda kuchunguza wakati umeshapeleka mmuwaji mahakamani??
    Nani zaidi unamtafuta na kama unatafuta sifa ili iwe nini??kwa nini hizo pesa za tume msipeleke
    kwa mjane wa mwangosi na kutunza wattoto zake wamalize elimu ya juu???

    Hizi stupid tume zinaisha lini jamani ???
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tume kazi yake ni kula fedha za wananchi. Hazina maana yoyote kwani hakuna tume zilizowahi kurudisha majibu yakafanyiwa kazi na viongozi wetu. Wanapotaka kupotezea jambo wao huunda huyu mdudu anayeitwa tume kwani wanajua watanzania ni wajinga na kwa sababu ya huo ujinga wao hawatakawia kusahau hivyo tume ikishaundwa tu basi, mchezo umeisha! Atasubiriwa mtu apate transfer au astaafu kwa mujibu wa sheria kisha unaambiwa hakuna sababu ya kuchukua hatua kwani mhusika ameshastaafu
     
Loading...