Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya ATCL yaanza kutoa Cheche

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 24, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani walioko TANZANIA tuabarishane nasikia ""MOTO""umeanza kuawaka uko ATCLleo kuna watu wameteuliwa na wengine kupigwa chini,,mwenye habari zaidi amwage nyuki
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sijui hilo lakini nimesoma ndege zimeruka na watu nane, na nyingine watu wanne! mwanzo mgumu.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Hahahhah watu 8 na wa 4 si wange faulisha tuu kwani lazima ziende kwa hasara jamani??trust to the brand is over....
     
  4. R

    Risk taker Member

    #4
    Jan 25, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh!!!!!!! Kumekucha, Mkurugenzi wa operation Capt SADIKI MUZE kapigwa chini
     
  5. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    kama hii ni kweli basi tutafika tu...its good to see some people growing some balls!!
     
  6. R

    Risk taker Member

    #6
    Jan 25, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Habari za kuaminika pia zinasema Mkurugenzi wa fedha ndugu ELIASAPH MATHEW nae kapigwa chini.

    ......to be continued Stay tuned
     
  7. R

    Risk taker Member

    #7
    Jan 26, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Ni takriban siku ya nne sasa tangu kampuni ya ndege ya tanzania ATCL ilipoanza tena shughuli zake. Hali halisi inasikitisha kwani ndege zimekuwa zinaenda tupu au kubeba abiria wachache mno!!!. Kwa wastani ni kama abiria watano"5" kila flight kwani namba zenyewe zinacheza kati ya "0" mpaka "10". Utafiti uliofanyika unaonyesha kuwa abiria wengi hawana habari kuwa ATCL imeanza tena safari zake, hivyo hakuna budi juhudi za makusudi za kutangaza bishara hii zipewe kipaumbele. Fedha inayochezewa kurusha ndege tupu ilitosha kutangaza kwenye radio, Tv na magazeti.

    Kwenu wadau
     
  8. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kwa abiria kumi kurusha ndege ni uwendawazimu unless kama wanatumia maji.
    Ukiuliza kisa Riaisi alisema turushe as soon as possible.
    Make use of your upstairs not downstarirs jamani,tunaitia hasara nchi.
    Ilibidi mpublicise kuanza rasmi then ndo muanze mwakulupuka tuu.............shiiiit
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    HUU KWELI NI UPUPU SASA UNAMUONDOA

    ""HUYO ELIASAFI""

    UNAMUONDOA CFO UNAMPA

    ""AUDITOR""

    MHH KAMA NI HIVYO POLENI WAFANYAKAZI WA ATCL... Fu*******
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    HUU KWELI NI UPUPU SASA UNAMUONDOA

    ""HUYO ELIASAFI""

    UNAMUONDOA CFO UNAMPA

    ""AUDITOR""

    MHH KAMA NI HIVYO POLENI WAFANYAKAZI WA ATCL... Fu*******
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tatizo advertising au tatizo watu hawana imani na usalama wa hizo ndege?
     
Loading...