Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya ajira mi sielewi jaman

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Vera, May 30, 2012.

  1. V

    Vera Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiv jaman km nafas za afisa wanyamapori mbona zimerudiwa huku zikiwa na idadi chache tofauti na zile za mwanzo wakt sijackia waloitwa nafasi hizo,au wapo waloitwa???
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya....!
     
Loading...