Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya ajira, janga lingine kwa vijana.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Muarubaini, Oct 18, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tar 25-5 walitangaza nafasi mbalimbali, zikiwemo maafisa tawala, assistant lecturers usitawi na nyingine nyingi. Ila mpaka leo wanaitwa kwenye interview ni watendaji wa vijiji, kata na wapishi. Hizo zingine mmeshapa watoto wenu? Walalahoi tugawane utendaji wa vijiji na kata?
     
  2. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana ni muda kuamka, tunataka justice kwenye employment. Hakuna wenye hati miliki na nchi hii
     
  3. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajua wakisha kutupa huku kijijin kata afisa mtendaji nd6 wamekumaliza. Mtu mfano umesoma accounting unaenda kuwa mtendaji kijiji, hiyo ni career assasination. Heri hata ufungue mpesa
     
  4. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mkuu huu ni ukweli mtupu. hizi zingine mbona hawatoi. hili nalo janga kwa watoto wa wakulima.
     
  5. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo walibana kwenye elimu, wazazi wetu wakajinyima wakalala na njaa ili tusome. Tumesoma, sasa nafasi wanaridhishana tu wao kwa wao. Cc wanatuambia tujiajiri! Mbona wao hawajiajiri kama nirahisi kama wananyosema?
     
  6. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani ni busara tu ila mtu unaweza hata ukatukana mitusi mikubwamikubwa koz ni ujinga usio kuwa na definition watu wana apply mpaka wanakata tamaa,hakuna taarifa yyte.hapo wanatafuta madem zao bibi zao wajukuu wajomba ndio wawape kazi.yani huu ni use....aaa
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    punguzeni hasira vijana ,kama vp ijumaa majobless wote tunaandamana kumpa support sheikh ponda!
    tunaua ndege wawili kwa jiwe moja wakuuu!
     
  8. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    acha hizo mkuu mimi mbona nimeshaitwa kwenye interview nying tu za utumishi! kuanzia april mpaka leo kama 5 hivi
    au wewe uliomba ukurugenzi mkuu!
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    wewe ndugu yangu! sasa nimeanza kuelewa kwanini au pati kazi
    sasa ward excutive officer kwa accountant hakuna kitu kama hicho!labda ndo maana hawakuiti kwenye usahili
    irrelevant qualification inakuharibia mkuu
     
  10. a

    abrah kingunge Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kweli post za account hawakuita hadi leo kimya
     
  11. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umenielewa vibaya, cjasoma accountant, na kwa mimi hizo nafasi za sijui mtendaji kata, wala kijiji sijawahi kuomba, zile nilizoomba ndo hawajaita had leo.
     
  12. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is that a compliment? Interview tano hajapata kazi! Unasindikiza wenzako tu. Better you review ur stratage on interview
     
  13. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    nasoma na kupita mbio
     
  14. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    i look for senior posts,organization reputation and salary have a lot of interview tips and experienced interviewee in public sector
    wewe bado dogo sana!nahisi ume graduate last year!
    haya bwana ngoja tukuone wewe! mwenye strategies an tips za interview ,if ure compentant enough to compete!
    alafu fanya mambo mengine acha kusubiri kitaa!
     
  15. H

    Hope1 Senior Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wafanye mambo yapi? Kwa mtaji upi? Katika shamba lipi? Wawezesheni vijana muone.hivi mnafikiri wao wanapenda kukaa tu bila kazi? Jamani tusiongee tu bila kutafakari.Mtu anasema nenda kijijini ukalime, kwenye shamba la nani! Basi tupeane mawazo chanya yanayojenga na si kumjibu mtu kana kwamba unasukumia mzigo upande mwingine.
     
  16. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    sorry kama nimekukwaza!
    mimi nafikiri suluhisho pekee nikutumia elimu yako!kujikomboa
    kwa kutafuta fursa zilizopo
     
  17. K

    Kimboko Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We huna akili kama sheikh ponda na wenzake kwa sababu badala ya kutumia sheria za nnji hii mnataka kutuletea upuuzi wa kuiga weee mtakoma na virungu vya polisi maana msifikiri ni yale ya sensa; ,paka aseme ni nani anampa vijihela kuja kutesa vijana wapigwe na polisi kwa manufaa yake mwenyewe.

    Mbona hao wenzenu wakristo waliobomolewa nyumba zaoza ibada hawajalipiza kwenye msikiti hata mmoja!! Mjue hao kina ponda ni wapumbavu na wenzao ni werevu maana ukishindana na mpumbavu nawe unaonekana mpumbavu. Wao hao wamechanga mahela yao wanaendelea kuhubiri neno la Mungu huku nyie mnapigwa virungu na kunya kwenye ndoo. Acheni upuuzi jama mtakufa bure na mabomu ya kulia.
     
  18. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    irrelevant!!
     
  19. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    vuteni subira jamani,very soon watu wataitwa kwenye hizo nafasi nyingine.wanaita kidogo kidogo kwasababu application ni nyingi sana,na kazi inahitaji umakini ili asionewe mtu wala asipendelewe mtu,wana hakiki sana.

    source:mtu wa ndani.
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Unfortunately nadhani mleta mada hajui kazi ya tumeajira na jinsi gani wanaingiliana kazi na idara nyingine za serikali

    Kama kweli unafuatilia Kazi na products zao, i think they have done alot na kazi zinazokua za kindugu zaidi ni zile zisizopitia kwao ( za parastatals nk) mfano BOT, NSSF, PPF, BIMA,
     
Loading...