Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume kibao..kweli tumethubutu,tumeweza na tunasonga mbele..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menny terry, Dec 26, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aliwahi pata sema bwana mmoja kuwa kama joka limeingia ndani basi liuwage kwanza ndo uanze chunguza limeingiaje ni ujinga kuanza kuchunguza limeingiame wakati bado hujaliua.Tanzania hatuu haya majoka bali tuna yaundia tume kwanza.hizi ni baadhi.Tume ya mwakyembe,Tume ya Nungwi zanzibar,Tume ya jairo,Tume ya kufuatilia urejeshwaji fedha za EPA, Tume ya kuchagua vazi la taifa,Tume ya mchakato wa katiba.Kwa hali hii tumethubutu,temeweza,tunasonga mbele.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwani tume ya mafuriko 2011 haijawa launched officially? Uzuri wetu hata ripoti za tume hatufanyii kazi hadi itokee accident ingine!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Tume ya Nyalali,
    Tume ya kuchunguza mauaji ya wafanyabiashara,
    Tume kibao tu pia zitaundwa,
    Tume ya kuchunguza foleni Dar,
    Tume ya kuchunguza joto Dar,
    Tume ya ajira na utumishi,
    Tume ya kuchunguza uchafu Dar,
    Tume ya kuchunguza wamachinga Dar,
     
  4. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
Loading...