Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume, Jeshi la Polisi na Mahakama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Politician, Jun 26, 2008.

  1. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #1
    Jun 26, 2008
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Jamani mimi sasa nachanganyikiwa na sielewi kabisa nini ni nini nani ni nani na nani anatakiwa awe nani. Lilipotokea suala la EPA ambapo mabilioni ya Watz yamethibitika kuibiwa, serikali yetu iligoma kabisa kwa suala hilo kuchukuliwa na idara zinazohusika yaani mahakama na jeshi letu la polisi kufanya uchunguzi, pia yapo masuala mengine mengi ambayo serikali haitaki kuwashikilia watuhumiwa eti bado uchunguzi unaendele mfano "Marehemu" Ballali. Lakini lilipokuja hili suala la jengo kumomonyoka kisutu tayari watuhumiwa waeshakamatwa na kufikishwa mahakamani. Je hawa si kama hawa wengine wa ufisadi wa pesa zetu za epa? Maana kama ni kuua na wenyewe wanaua wajawazito na watoto kibao kwa kukosa dawa kwenye hospital zetu. Je ni haifai na wenyewe kuwashitaki kwa kuua bila kukusudia?
    Ni hayo tu.
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unajua ndugu yangu siku zote innocence is expensive.Wana onea vidagaa tuu hawagusi makambale kwa sababu wanajua mziki wao ni mkubwa.wewe umuarrest Lowasa unadhani rais hataingilia kati anawaogopa maana anajua ni opponents wake.he has so many enemies I think he doesnt any more.
    Lowasa,Rostam,Karamagi,Chenge na Msabaha hawa ni big potatoes.Wenye nchi.
    Nci ya walaji.
     
Loading...