Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume itueleze ni wangapi walinyimwa haki ya kupiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Nov 5, 2010.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malalamiko katika kila kituo cha uchaguzi wa mwaka huu ni watu kuambiwa kuwa majina yao hayapo na bila maelezo.

    Tunaomba tume ijibu hii tuhuma rasmi

    tusiishie kusema tu watu hawakujitokeza kupiga kura ili hali tume inajua wazi kuwa wao waliwanyima haki watu kwa makusudi.
     
Loading...