Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume iliyoundwa Bagamoyo mbona kimyaaaa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jun 21, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani kama mtakuwa mnakumbuka vizuri mwaka jana kipindi kile cha kampeni mh Dr Slaa alibaini ubadhilifu wa kiasi kikubwa cha pesa ktk halmashauri ya Bagamoyo.Iliundwa tume iliyopewa muda wa miezi 6 iliyotakiwa itoe majibu mwezi Mei mwaka huu lakini hadi sasa mbona kimyaaa au ndo stail ya Tume?????
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Hivi ni Dr. Slaa au Pinda? Hii ni ile skandali ambapo watu walisimamishwa na wanamtishia maisha Mkuu wa Mkoa wa Pwani Hajat Amina Mrisho?
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ile ilikuwa funika kombe mwanaharamu apite
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tanzania Magamba Tume=TUMELIWA.
    MIAKA 5O YA UHUNI
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ile ya matundu ya choo?
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Kimujinimujini aroo!!!tume inaundwa kwa mapesa tele halaf no majibu! Asee nataman ningepata hilo shav la kuwa ndani ya tume za kimujinimujini nile cha juu haaaa
     
Loading...