Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumchangieni Mh Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Apr 5, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wote wa chadema na wapenda mageuzi wote waTanzania tuwe tayari kumchangia lema garama za kesi. Je mko tayari?.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Too Early to talk about this!...u never know, huenda aka'file rufaa je?
    Imetangazwa kuwa wakuu wote wa chama wanakaa kama chama, then tamko/maamuzi ya pamoja yatatolewa jioni ya leo
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Namshukuru Mungu kwa
    kila jambo. Umma utaamua
    na utashinda. Daima
    hushinda!
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    je atagombea tena au hukumu imekazia asigombee tena?
     
  5. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ufafanuzi kidogo je kuna nafasi ya Lema Kugombea tena kwenye uchaguzi utakaoitishwa?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hukumu imemruhusu agombee
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280

    hukumu imeruhusu Lema kugombea.
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kaandika kupitia mtandao wa facebook saa moja imepita.
     
  9. mmeku

    mmeku Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaap mahakama haijamzuia kugombea kwa mara nyingine tena.

    ana haki ya kugombea tena kwa sababu mahakama imetengua ubunge wake kwa sababu ya kutumia lugha chafu wakati wakampeni na wala si kwa wizi wala ruswa

    haki itasimaa daima... kamwe mtu hawezi kukimbia kivuli chake. viVa CDM
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Usiogope Usiogope,mambo kama arumeru kipigo cha mwizi tu.
     
  11. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ccm ******* na mahakama zao!
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atashinda kwa nguvu za Mungu
     
  13. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupo tayari....chadema watupe mwongozo namna ya kumchangia......
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    lete Data zote na kiasi gani kinatakiwa
    kichangwe. halafu andika thread yenye maelezo
    zaidi na si mstari mmoja tu .. Nimeshuhuhudia na nimekusanya
    michango kutoka kwa wana JF kumsaidi mtu ambae hata hakuwa
    member hapa. Na ni wengi sana walijitokeza na kumsaidia ...

    Ila watu watahitaji maelezo zaidi ya mstari mmoja..
    Asante.. Easter njema.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    najua jimbo tunalichukua tena! nimehumia sana! lakin ndugu yangu lema ushindi pale pale
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizi ghalama za kesi zikoje?

    Ukishindwa kesi kama hukuianzisha pia unalipa?
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nna hasira sana ha hawa CCM, Chama kushika hatamu ni historia tupo kwenye haki sawa. CCM WEZI WA MALI YA UMMA
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hukumu imemruhusu agombee
     
  19. S

    SI unit JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Na kwa nguvu ya uma
     
  20. R

    Richruge Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lema atasimama tema, kinachonisikitisha ni kwamba CCM wanazidi kujichimbia kaburi maana pale hawawezi kupita isipokuwa wanajiletea matatizo mengi sana
     
Loading...