Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumbo! Tumbo!

Discussion in 'JF Doctor' started by middo, Jan 2, 2012.

  1. middo

    middo Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikisumbuliwa na tumbo kujaa gas na kuunguruma kwa muda mrefu sasa karibu miaka 10. Nimechoka na hii hali naombeni msaada wenu wadau.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nenda hospitali mkuu!
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri mzuri mkuu TUKUTUKU,
    samahani mkuu naomba uliza wewe ni mtu wa tabora, maana wakati nasoma pale tabora maji yakikatika tulikuwa tunaenda kuchota sehemu inayoitwa tukutuku.

    In short jina lako limenikumbusha maisha ya tabora wakati nasoma advance
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wewe umeomba dawa umesaidiwa unaanza kuuliza origino ya jina,au pia una matatizo ya kusahau sahau nini.acha kufakamia mavyakula ovyo.thats the result of bad eating.punguza vyakula vyenye mafuta mengi,kunywa maji mengi,kula matunda na mboga za majani.kula ugali wa unga ambao haujakobolewa.punguza kula wali,na usile viazi mviringo.usishibe sana usiku.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    GESI TUMBONI (COLIC): Ikiwa mtu atakula kwa wingi vyakula vinavyoleta gesi halafu vyakula hivyo visisagike vizuri tumboni, hukusanya gesi tumboni na kufanya mingurumo humo na kumsababishia maumivu, humkosesha mtu utulivu na kumfanya kutoka jasho na machovu bila ya kufanya kazi. Mtu hujisikia mara kwa mara aende haja kubwa na akienda hapati choo. Pia humsababishia mtu kuumwa kwa mgongo au kiuno. Ikiwa gesi hii itakosa kutoka kwa njia ya haja kubwa, basi yaweza kupanda juu na kufanya presha sehemu au karibu ya moyo na kusababisha maumivu ya moyo.

    TIBA: Chukua asali robo lita , unga wa arki susi vijiko vitatu vikubwa na unga wa habat soda vijiko viwili vikubwa. Koroga zote pamoja kwa kijiko. Chukua vijiko viwili vya mchanganyiko huu ukoroge ndani ya kikombe cha maji ya moto halafu yakishapoa unywe kikombe kimoja kutwa mara mbili asubuhi na jioni.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe ushuzi una madhara hivi?
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kunywa maji ya uvuguvugu first thing in the morning kabla ya kula chochote, kunywa the maximum hata lita moja ukiweza. Jiepushe mavyakula yenye gas, fanya mazoezi ya kutembea kidogo. Usikae na njaa for too long, your stomach get filled with gas.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Usipotoka nje una madhara ukitoka nje ni poa usiuzuie kutoka huo ushuzi.Smile hujambo mpenzi?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dah sijambo bwana kumbe mimi mpenzi wako loh? sema nina allegy na madokta ningekukaba wewe
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Usijali mimi humu ndani Katika wanawake wanaonivutia wewe wa kwanza Afrodent, na super Moderator RussianRoulette , na Feisbok. nimeipenda picha yako kama jina lako lilivyo naona na hiyo picha yako zinafanana. Kuna ubaya wewe kuwa rafiki mpenzi wangu?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    your my best friend. siku nyingi mpenzi
    :welcome:
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Thank you My Dear, you always welcome. :A S thumbs_up::lol:
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dakika chache zijazo mtaanza kuwasiliana kwa PM na huko mtapeana namba za simu na baadae kwa simu.

     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    eeeh! Tena nyie masista du ndio mnaonaga noma kuachia ushuzi! Shauri yenu ..hata obama anaachia ushu sembuse weye?
     
  15. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumia habat soda na utapata kupona tatizo hilo.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kichwa ngumu acha Wivu ehhhhhh
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    katikati
     
  18. D

    Doi Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole ndugu yangu.mm pia ninatatizo hilo.ila nishapata suluhisho.chukuwa ukwaju tia maji ya kunywa,uchemshe,ukiwa tyr weka pembeni tia sukari ama asali ukipoa weka kwenye friji tyr kwa kunywa,hakikisha ni mchachu kabisa,fanya ndo kinywji chako.tahadhari
    jitayarishe kujamba sana sana sana,na kuharisha,kuanzia hapo ufanye mdo kinyaj chako
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wewe umeona ushuzi tu? Au unaubanaga hauutoi kwa nyuma?
     
Loading...