Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumbo limekataa

Discussion in 'JF Doctor' started by Mazogola, Apr 10, 2012.

  1. M

    Mazogola Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Habari ya ss wapendwa napenda kuomba msaada juu ya hili kwa yyte anaye fahamu ni miezi mnne ss tangu wafi ajifungue but tangu kajifungu tumejaribu kufunga tumbo nimenunua mkanda lakini naona bado tumbo halitaki kuisha
    so kwa anaefahamu dawa au hw i can do to finish anisaidi .maanake haliko pouwa sana ingawa limeisha kimtindo lakini bado sio navyotaka.
    Please msaada wenu unaitajika sana
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anywe maji ya vuguvugu glass moja kubwa kila baada ya masaa mawili tangu anapoamka asubuhi hadi saa ya kulala usiku.

     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    si ataishia kukojoa tu?
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkuu ni mazoea kwa akinamama kufunga tumbo baada ya kujifungua wakiamini inasaidia kulirudisha kama lilivyokuwa kabla ya kujifungua. Ujauzito hufanya misuli na ngozi ya tumbo kutanuka ili kutoa nafasi ya nyumba ya uzazi inayokuwa. Mara baada ya kujifungua misuli ya tumbo na ngozi hupungua ukubwa wake lakini ni vigumu kurudi kama ilivyokuwa mwanzo. Na kadiri idadi ya mimba zinavyoongezeka ndivyo misuli ya tumbo nayo inavyoshindwa kabisa kurudi hali yake ya mwanzo. Kufunga kamba na mikanda haisaidii. Ikubali hali hiyo.
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sio kweli.mbona wengine wana watoto mpaka 3 lakini matumbo yao huwa flat?mimi naamini mazoezi yanasaidia kupunguza tumbo.ila saa nyengine sehemu ya tumbo inakuwa stretch.inatakiwa unapojifungua tu,baada kama ya 6 weeks,unaanza mazoezi{kama umezaa kawaida},inasaidia kiasi fulani tumbo kupungua
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ile level ya ku-win life bongo naona mpaka hapo utakuwa umekamilisha i.e. Gari la mtumba, nyumba na mwanamke mnene!
     
Loading...