Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumbo kujaa gesi kila baada kula ni ugonjwa au ni hali ya mtu mwenyewe?

Discussion in 'JF Doctor' started by daniel don, Aug 1, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdogo wangu anapokula na kushiba tumbo lake hujaa gesi ila hapati matatizo yoyote zaidi ya kubeua mara kwa mara na wakati mwingine hulazimika kula kidogo zaidi ili asipate hiyo gesi tumboni..

    Wasi wasi wangu lisije likawa tatizo kubwa. Inapomtokea hali hiyo hutumia vidonge vya Magnesium..kiasi kwamba vidonge hivyo vimekuwa vikitumika kila siku kama sehemu ya mlo..ni kipindi kirefu sasa swala la gesi kwake ni kawaida..

    Kama hilo ni tatizo dawa gani ni nzuri zaidi kumaliza gesi tumboni.
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mpeleke hospitali afanye BARIUM MEAL TEST kwanza
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hicho ni kipimo gani mkuu! kinafanyikaje?
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wanafanya hospitali kupima kama ana vidonda vya tumbo.
    Wakati unasubiri mtafutie ALOE VERA JUICE ya GNLD au uliza katika pharmacies zinauzwa kwa ujazo wa lita moja.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni ugonjwa ambao unatokana na indigestion, mpeleke hoapitali!!!!
     
  6. M

    Miranda Michael Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    overeating?
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Na kuna mwingne hata km hajala sana tumbo linajaa gesi,mfno amekunywa chai na vitumbua viwili tu lkn anabeua sna..
     
  9. N

    NIKOLAUS NKULIA Member

    #9
    Oct 6, 2016
    Joined: Sep 25, 2016
    Messages: 67
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    mkuu hyo hali hata mm ninayo sema nimetumia ubuyu umenisaidia sana
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2016
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Umetumiaje?
     
  11. Mustaphagentleman

    Mustaphagentleman JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2016
    Joined: Jun 22, 2016
    Messages: 3,082
    Likes Received: 2,081
    Trophy Points: 280
    Kula karafuu
     
  12. N

    NIKOLAUS NKULIA Member

    #12
    Oct 9, 2016
    Joined: Sep 25, 2016
    Messages: 67
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    nunua mafta ya ubuyu au ubuyu tu wenyewe unamumunya kama pp utaanza kujamba sana
     
Loading...