Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumaini University: No limits for Expansion?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MzalendoHalisi, Mar 23, 2009.

  1. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. Nimesoma Arusha Times kuwa ELCT Tumaini University wanampango wa kufungua Campus Njombe. Hili Campus litakuwa na Schools Ilembula, Mafinga na Kidugala ktk Dayosisi ya Kusini pale makao makuu Njombe.

    2. Tumaini tayari kuna Campuses- KCMC-Moshi, Iringa, Makumira-Ar. Kuna mipango kufungua matawi Stephano Moshi-Mwika, Maramba-Tanga, Dar n.k

    3. Wataalamu wa Elimu, hivi Vyuo vinavyofunguliwa kama njugu Tz waalimu qualified hamna, vifaa hamna. Je serikali inasemaje?

    Will this not in the long run compromise the quality of output?

    Mbona sijaona mipango ya Vyuo hivi kusomesha waalimu ktk Masters na PhD na hutumia waalimu hao hao wa SUA, MU, UDSM, MUHAS na UDOM kufundisha part time ktk vyuo hivi vya private?

    Angalia kozi nyinyi ktk Private hufundiswa na waalimu wa part time from public Universities- anzia IMTU, HKMU hapa Dar waalimu wanatoaka MUHAS, nenda Tumaini Iringa baadhi ya waalimu wanatoka MU n.k

    A good University must have waalimu tena qualified with PhDs. Ila Tz Private Universities wana waalimu wachache sana wenye PhDs ambao ni parmanent.

    Serikali ina sera gani?


    Source:Local News
     
    Last edited: Mar 24, 2009
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuthibitisha hili?
     
  3. kisale

    kisale Senior Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzalendohalisi naona hujafanya investigation ya kutosha kuhusu vyuo vya Tumaini,jaribu kufuatilia utagundua Tumaini imewaendeleza wahitimu kibao waliohitimu shahada zao ktk vyuo vyao ili waweze kuwatumia kwa kipindi kijacho.Mimi binafsi nafahamu kama 10 waliosomeshwa Masters na zaidi ya 3 waliosomeshwa Phd.na hiyo statistics ninayoifahamu ni kwa campus ya Iringa tu.
     
  4. A

    Audax JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That,s grate.Maana huwezi kuwa na chuo kisichona waalimu wa kutosha. Cna uhakika watu wa open university kama wanafanya hili zoezi ila kwa experience yangu ndogo tu vyuo vingi vinajitahidi saana kusomesha waalimu wao.Japo ni wachache maana hawawezi kwenda wote kwa wakati mmoja,wanaenda kwa zamu na wengine wanabaki wakifundisha.
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145


    Tunaomba utoe nondo za kutosha, hatuwezi kujadili ishu ambayo haina evidence.
     
  6. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Tawi lingine litafunguliwa Mwenge kufanya jumla ya matawi mawili Dar es Salaam? Au ni zaidi ya mawili?
    Jana imetolewa habari kwamba ada kwenye chuo hiki imeongezwa kwa asilimia 60%.

    Shule za sekondari za KKKT performance yake ikoje siku hizi?
     
Loading...