Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumaini University, mradi wa kanisa unaowaibia Watanzania- Hawafundishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hsigira, Nov 23, 2010.

  1. h

    hsigira Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitishwa sana kusikia kuwa Ndani ya Tumaini University kurasini campas wahadhiri hawaingii madarasani. huu ukiwa ni mradi wa kanisa, je kanisa lina la kutuambia? Je, pesa yetu waliyopokea tena 2,500,000 kwa mwaka ni kwa ajili ya nini? Je, wizara haioni utaratibu wowote wa kuifunga kampasi hiyo?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hawaingii darasani kwa nini?
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poleni sana jamani.kwa mtindo huu sitashangaa nikisikia tution za elimu ya chuo zinaanzishwa ili kusaidia vyuo vyenye matatizo ya walimu.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mbona kuna watu wanakamua tution ya Law
     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kunahitajika maelezo zaidi maana hueleweki.
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  7. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    muzee mwaka 2006 pale mlimani tulikuwa na wanafunzi wa open university na vyuo vikuu vinginevyo tumaini included waliokuwa wanavamia lectures sijui kama utaratibu huo bado unaendelea impliedly hizo ndizo tuisheni zenyewe mekuu changamka aisee!
     
  8. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu naona umekaa ki itikadi itikadi, kwa nini usiseme "je uongozi wa chuo una la kutuambia?"
    sidhani kama kwa mfano wahadhiri wa UDSM wasipoingia darasani utaanza kuilaumu Serikali (inayomiliki UDSM) bali utalaumu uongozi wa chuo kwa kutowawajibisha Wahadhiri wasioingia.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona mtoa mada amejaribu kuwashitaki kwa wakuu zaidi.
    Ni kawaida kwa mtu asiendendewa haki.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili jambo linaonyesha kuwa la KIUTAWALA ZAIDI, sawa na alivyoambiwa ZITTO KABWE kule Indonasia kwamba asilisambaratishe taifa lake na wewe JF inakushauri urudi kwa uongozi mkayamalize. Si jambo la kawaida chuo kisajili wanafunzi halafu kisitoe mafunzo.

    Hata hivyo, tangu Vyuo vikuu vifungue tena mara baada ya ratiba ya uchaguzi mkuu kwisha hadi sasa bado hairidhishi sana mwanafunzi kutoa malalamiko kama hayo ya kwako.

    Hata hivyo usijali SUPERMAN atafika hapo kwa wakati wake kwa niaba ya JF kutafuta ukweli. Angalia yasije yakakurudi kama yule kijana wa UDOM, hapo sio kukunyima uhuru wa kuongea bali ni kukutahadharisha tu kwamba JF huwa hawashiriki majungu au mtu kuwajaribu uwezo wao wa kufikiri.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi Malaysia ndio Indonesia?
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nakuona una agenda ya kulichafua KANISA na wala sio kutatua tatizo linalowakabili. Hufai kuwa msomi. Si ndiyo
     
  13. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini kuna ukweli hata kama jamaa ana negative attitude na kanisa !chuo hiki ndio kinachoongoza kwa ada tz1halafu bado tunatoa sadaka kuchangia .....mimimhuwa sitoi! waulize wanafunzi wanaosoma pale .Tatizo wanakipelekesha sana ukuaji wake ,kila taasisi ya KKKT wanataka iwe chuo kikuu....subiri Kiomboi medical university NA KiNAMPANDA UNIVERSITY COLLEGE OF EDUCATION! Ni muhimu kanisa likapunguza kasi hii ya upanuzi wa chuo ....waangalie kwanza ubora
     
  14. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Taabu upanuzi wa chuo hiki huwa hauna maandalizi hasa ya wataaluma
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mheshimiwa Ndibalema kwa kunikosa hapo juu. Ukweli nilimaanisha kuandika Malaysia na wala si Indonasia.

    Nadhani nilizama zaidi kwenye kujaribu kusikiliza sana huyu dogo wa Tumani University, nikagundua kaarufu ka UNAFIKI kwenye koo yake kisha nikaanza kurukwa akili kwenye kumjibu huko mtu mwenye dalili hizo.

    Sote tunakumbuka vyuo vyote kufungwa karibu mwezi mzima kabla ya uchaguzi mkuu. Na tangu vifungue tena wala sijaona mantiki yoyote mtu mkweli kuweza kupeleka malamiko yake mtandaoni. Kajaribu lini kutafuta majibu ndani kwao huko hadi ikashindikana kiasi cha kumfanya akimbilie JF???
     
  16. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bora mlivyo mmaliza mapema kabla sijamkuta...
     
  17. v

    vickitah Senior Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikifungwa utasoma wapi lakini.. au unafkiri solution ya kila jambo ni kufunga tu' kalaghabao!!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unachosema ni kweli, problem ni kwamba, chuo kimeajiri aged staff peke yake kiasi kwamba kwa lugha ya kitaalam hakuna 'diversity', hii inakisumbua sana chuo.
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    kASOME mUSLIM uNIVERSITY mOROGORO. wALIMU WANAINGIA DARASANI KILA BAADA YA DK 40
     
Loading...