Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumaini Hospital

Discussion in 'JF Doctor' started by Sir, Dec 1, 2009.

  1. S

    Sir Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye namba za simu za Tumaini hospital naomba anisaidie ikiwezekana na pia kupata namba ya simu ya specialists wa mgonja ya njia za mkojo hasa kwa wazee na matatizo mengine ( [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Urology"]urologists[/ame])

    Nataka kuweka apointment kwa ajili hiyo
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nchi hii kubwa ndugu yangu.

    Ungetarajia msaada zaidi kama ungeweka hadharani kwamba hospitali hii iko mkoa gani!

    Au Dar ndo Tanzania?
     
  3. S

    Sir Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumaini Hospital ninayoulizia ipo Dar es salaam, Karibu na Makao makuu ya Jeshi Lugalo, Upanga.

    My concern ni kukutana na Dr. Yongolo
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naifahamu hospital hiyo, namfahamu pia Dr. Yongolo nishatibiwa pale mara nyingi nikiwa Dar........!

    Bahati mbaya namba ya simu ya pale Hospital nimepoteza ninayo ya Dr. Yongolo......nitakuPM uijaribu kuipiga kama hajaibadilisha.....last time nimewasiliana naye July 2008! Ni Urologist mzuri sana, mtalaam wa ma DVU etc etc....though ni expensive pia!

    Check out ur PM!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    True mze wa pond' Yongolo yyupo pale tena alikuwa safari amerudi... Nenda tu pale reception waombe appointment hawana tatizo watakupangia
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    this is good kabisa jamaa kaomba msaada in a minute kapata namba hadi ya daktari mhusika. This is the value of JF

    Sir ukifanikiwa kumtibu mgonjwa wako rudi hapa na ushukuru jamvi na mimi nitakuwa wa kwanza kugugongea senks
     
  7. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    +255773659153
     
  8. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mie naijua namba yake:

    0784 644 445
     
  9. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2016
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,383
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Dah JF is great aisee. Niko mbali na Dar na nilikuwa sina na za hii Hospital but nimeipa kwenye huu uzi wa 2009. Ubarikiwe mkuu.
     
  10. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2016
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Ila hiyo hospital ni kama imekufa tu sasa..imejaa ma dr wasanii sanii tu wanaopiga deiwaka tu sasa
     
  11. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2016
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,383
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Which is the best hospital now? Nahitaji kumuona specialist wa figo
     
  12. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2016
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    muhimbili bado ni best kuliko hospitali zote nchini
     
  13. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2016
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 2,383
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Sawa but tatizo huwezi pata tiba on time, too much nenda rudi...
     
Loading...