Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tumaimarishe serikali za mitaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andrew Nyerere, Jan 14, 2010.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Hapa Tanzania Serikali za mitaa ni dhaifu. Ni wangapi kati yetu ambao tunamfahamu diwani wetu ni nani.
    Nimeona USA jinsi ambavyo sheria a mitaa zinawekwa kwamba hairuhusiwi kupigana ndani ya vyombo vya Pubilc Transport. Sijaona hapa sheria watu wasibishane ndani ya daladala.
     
Loading...