Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuma sms for free airtel to airtel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by T.K, Dec 23, 2011.

  1. T

    T.K JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau kuna hii kitu inaitwa Sema na Airtel inakuwezesha kutuma sms free kwa mteja wa Airtel aliyejiunga kwenye hiyo service (yes ni 0Tsh/SMS)

    Kujiunga
    Kujiunga unatuma sms neno Jiunge unaacha nafac unaandika jina unalotaka kutumia halafu unatuma kwenda namba 2011.
    ikiwa successful utapata SMS ya kuthibitishwa kujiunga. Kwa hiyo kama mimi ndo najiunga naandika sms JIUNGE TK then natuma kwenda 2011.

    Namna ya kutumia
    Kutumia sharti huyo unayechat nae nae awe amejiunga, unaandika sms kwa kuanza na jina lake analotumia unaacha nafasi unaandika maneno yako then unatuma kwenda 2011.

    Kwa mfano kama Malaria sugu kajiunga so nita sms Malariasugu habari yako? then natuma kwenda 2011​....yeye MS ataona tu Maneno habari yako na kuendelea. Kwa kweli haka kahuduma ni kazuri hasa kama ni denti maana madenti wanapenda sana chatting sasa na vocha zenyewe wakati mwingine ni mtihani!

    Ni hayo tuwadau
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Dah! Hii huduma ni ya ukweli. Umeipata wapi kaka?
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145


    Hamia Airtel!
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ngoja kwanza. loading....
     
  5. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli JF mwisho wa matatizo.ila kuna swali najiuliza ikitokea watu zaidi ya mmoja wanatumia jina hilo hilo inakuaje?
     
  6. T

    T.K JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo naamini system itakujulisha kuwa jina lliko occupied nafikiri ni kama vile email zilivyo
     
  7. T

    T.K JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanayo Artel, tatzo hawatangazi huduma zao watu wakazifahamu
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Thank kwa info aisee...hata mimi nimejaribu sasahivi,imekubaali....:poa
     
  9. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    naota au?
     
  10. T

    T.K JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja mkuu
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona tunatuma kwenda namba 2011,au hii ni kwa mwaka huu tu? Hii imeanza lini? Asante lakini ya ukweli pia.
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naweza kubadilisha jina?kama ndiyo how?msaada tafadhali
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ndio,mfano: mimi jina langu ni yeboyebo watu wengi wanaitwa hvyo,nilijaribu kujiunga ikaniambia jina limeshatumiwa,nikabadilisha mara tatu ndo ikakubali. Hivyo unaweza kubadili.
     
  14. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mi naitumia hiyo huduma muda mrefu kweli..ila kujitoa nimeshindwa so kama unajua namna ya kujitoa nijuze tafadhali.
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ee! Kwanini unataka kujitoa? Au inamatatzo gani?
     
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    isije ikawa wanakata kwenye huduma ingine hawakawii hawa!
     
  17. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haina matatizo nimechoka tu vya bure.
     
Loading...