Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuma salamu, ujumbe chagua muziki.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Arushaone, Aug 15, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari chahusika.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Natuma Salamu kwa ma friends zangu wote na bila kumsahau boflo!! Dedications! Big boys don't cry(Lucky Dube)
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Napenda kutuma salamu kwa woote wanaonipa LIKE tu,
    wengine siwapi salamu yangu.
    Dedications: Mambo Iko Huku (Hadija Kopa)
     
  4. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natuma salamu dady Mentor akiwa na mumy Cathy,sisy Arabela akiwa na shem wa ukwee zubedayo,aunt BN akiwa na uncle Judgement twin sisy princess na wanachitchat wote nadedicate YOU ARE ME by ALAINE nawapenda sana Mwaaah!!!!!!
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Kwajina naitwa Ipycalypse napembenda kutuma salamu kwa Preta Madame B madame X, ujumbe -Tulizana tukowangapi? Pia kibao cha Thank You cha Bow Wow.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    He!
    Haya mwenzangu Ipycalypse huo ujumbe mbona mzito hvo?
    Haya nami nakutumia yangu.
    Ujumbe: Wakinge uwapendao na Fataki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hodi hodi jama uwanjani kwa mbali baharini mawimbi yanajipeperusha

    Napendaga kutuma salamu kwa papaa Asprin akia fyatanga nq KARIA mbele ya kioo kikubwa, my sweetlo gfsonwin, cacico shemeji yangu mpenzi popote ulipo, Kongosho, Madame B bila kumsahau dogo Erickb52 akiwa anapozwa na jimama. Mpwa wangu mpz Mwali na zomba akiwa jukwaa la siasa, wa siri wangu mwaJ popote ulipo. Aidha sintawasahau Yummy BADILI TABIA ummu kulthum na woote wenye mapnz mema.

    Ujumbe: uanaume kazi

    Wimbo:mkataa pema wa sikinde.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    thanks ma swtlo, ila leo yaani kila nikikaa nafsi inahamalika manake nakumbukia lile busu lako la alfajiri ya leo.

    miye napenda kutuma salaam za dhati kabisa kwa Asprin popo pale alipo mida hii akiwa na msiri wangu wa ukweli cacico na wake wenzie BADILI TABIA na Yummy. napenda kutuma salam kwa Kongosho, King'asti, Erotica cartura, mito wakiwa huko walipo mida hii.

    kuna watu hwa wa muhimu sana kwangu wadogo zangu Eiyer, Mbimbinho platozoom charminglady na Excellent,nawapenda sana
    jamani siwez kumsahau mwanagu kifungua mimba, yai langu la kwanza lililochavuchwa na mbegu yako ya kwanza Ronn M.

    ujumbe wanaume hasifiwi sura anasifiwa kazi, na tena mwanaume hasifiwi uhandsome anasiwa kwenda bank kudroo na kudeposit.

    salam hzi zisindikizwe nawimbo .............kaburi ni mwanzo wa kuingia mbinguni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa salamu wa siri! Mbona ujumbe mzito kunani tena? Lol!
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Salamu zimefika.
    Nawe unasalimiwa huku kijiweni kwetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hahahah bila kusahau mwanaume hasifiwi ndevu....


     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    shemeji wangu wa ukweli upoooooo?
    karibu siku ya idd, uje na mkeo gfsonwin, tutoke na Asprin, Yummy cacico na Kongosho twende tukaspendi...


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aiyayayaayh! jamani nilimis jf lol!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asanteni Kaizer, BADILI TABIA na gfsonwin kwa salamu zenu.

    Toka ndani ya mapafu yangu nawatumieni salamu za sikukuu ya Idd el Fitri

    Bila kusahau natuma salamu toka mvunguni mwa figo zangu kwa Asprin, Bishanga, Mtoboasiri, jmushi1

    Natuma salamu toka katikati ya maini yangu kwa wadada wote wa jf, wamekuwa wakifanya maisha yangu na mwekezaji kuwa marahisi sababu wao ni utalii tosha machoni pangu, keep it up (Minus Kaunga ana King'asti)

    Na salamu zangu za mwisho natuma kwa The Boss, Roulette na Mwali popote mliko, ujumbe hivi kweli sialikwi hata futari hadi mfungo unaisha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natuma salamu kwa lulu huko huko lupango, natuma salamu kwa dk uli aliepo mafichoni, tatu na mwisho ni kwa amiri jeshi mkuu......nipigie kibao cha "dunia haina wema" wa bahati bukuku......aksante
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Haaa mwaJ waala sio mzito ila wa maana. Wa siri wangu nimekumiss huku mpakani ndo ivo tena nasikia mkuu na mwenzie JB watakutana maputo waliongelee hili ili nasi tupate kurudi mjini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Natuma Salamu kwa Watu wote waliokua "Premium Member" na Sasa ni "JF Senior Expert Member"
    Ujumbe: Mkono mtupu haulambwi
     
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaizer bora hao wakuu wa nchi wakutane mapema na kupatana tena iwe kabla ya sikukuu ya Eid ili uwahi kurudi tusherekee pamoja. Mwenzio sijapata gauni la sikukuu ujue. Mke wa Erickb52 ameshaanza mashauzi kisa kaletewa gauni na skuna za sikukuu. Nilienda kwa rafiki zangu Azimio Jipya na Rashid wa Arusha walao wanikopeshe pesa za sikukuu wameninyima eti hawajui kama wewe utarudi salama toka mpakani. Kuomba pesa kwa Boflo mie naogopa huwa anadai vibaya yaani hana simile. Kongosho nae ananinyanyasa na vimaneno vyake eti anasema wewe sio jemadari wala nini. bora tu urudi mjini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unanizingua ww....nilipokwambia kwa pm nataka kuonana na ww ulidhani nn.......

    nataka kukupa mafweza.....shauri zako, bahati haiji mara 2
     
  20. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    king koooooong....................wape vidonge wana Jf....

    thanx
     
Loading...