Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuma Maua/Chocolates/wine/langerie kwa mpenzi wako bongo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Diana, Feb 10, 2011.

  1. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wote walio nje, wenye wapenzi bongo nataka kuwapa fursa ya kutuma maua na vitu vengine! General costs ...flowers usd 40/=includes a card with message! chocolates usd 10/=, wine usd 20 (minimum, but depends on wine of your choice), langerie = can send photos and prices!!!

    sasa kama kuna watu wako interested PM me ilinione kama interest ni kubwa, i need atleast 20 people for it to be viable, delivery sitafanyika tarehe 14 feb ofisini au nyumbani!!

    Payments upfront through paypal email; or deposit in Uk bank account or western union;
    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi valentine bado ipo??
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yangu macho na masikio!!!
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huu ni wizi hakuna mtu yuko nje ana mpenzi bongo,kama yupo anadanganya na ana mpenzi mwingine huko :twitch::coffee:
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh mawazo yako yamechakachuliwa.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,576
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya kizungu hayo

    mimi kwangu ni mchele na kapu la samaki....
     
  7. M

    Mkare JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Looks like you speak from experience...
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na kama nataka kutuma kutoka bongo kwenda ulaya??
    Nafanya je!!! Viazi vitamu na magimbi, nyanya chungu na bamia ndo zawadi yenyewe?
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Mimi hapa ninaye anasoma Bongo na mi nnasoma ughaibuni, na ninampenda balaa na wala simcheat...!:popcorn:
     
  10. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huu uzungu utatufikisha Pabaya...Mtu yupo ULAYA anitumie chocolate au Maua Bongo???? tena kwa DOLARI zote hizo??? si bora anitumie hizo dola???? Then hayo maua ntayafnya nini????? NIYAANGALIE TU?????????????????????????????
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dollar 40 sio mbaya wakuu kwa wale wenye longdistance relationship lol.
     
  12. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Kama ulikewepo ndugu, watu waelewe kuwa wazungu wanapeana maua na kadi kwa vile wao friji zao zimejaa chakula, fedha sio shida kama kwetu Afrika, pensheni na huduma za jamii zimetulia. Hivyo mimi naona huku kwetu Afrika heri kumpa mtu kitu kingine na sio maua au kadi, au mpe hela.


    Mimi hata kwenye harusi niliacha kabisa kupeleka kadi bali wakati wa zawadi napeleka hela au kitu chenye dhamani fulani. Mikadi niliyopewa kwenye harusi yangu si mimi wala mke wangu aliyewahi pata muda au interest ya kuzisoma, toka wakati huo sioni umuhimu tena wa kadi.
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    We have to define our own rules and not to follow everything. In reality, watu saizi wamebadilika mno hawaendi endi tu.

    Hakuna haja ya kuendelea kujifurahisha kwa kufuataa kila kitu kutoka kwa hawa jamaaa wakati tuna tamaduni zetu zimetuliaaaaa!
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yani umesema yote!!!
     
  15. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mr President uko wapi ili unitumie hayo maua ati!mpaka sasa sina dalili yoyote ya kupokea maua wala malavedave yeyote. yaan wakati huu wa kuelekea valentine wanaume wamekuwa wapole,eti ubusy umeongezeka.ukitibua kidogo tu wananuna kusuluhisha tar 15.mmh!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    FL ukisubiri kutumiwa ma-valentine love dav hupati ng'o ,,,,,..
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani huku boingo hakuna maua, chokolate na hizo wine lol.
    Valentine is there to stay FL1
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usisahau kumuona Invisible kama ukifanikiwa...mkono mtupu haulambwi!!
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Rafiki uzee unatunyemelea, haya mambo ni ya vijana, tuwaachie wenyewe
     
  20. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hongera kama humcheat na yeye hakucheat,ila mpime kwanza kabla hamjakutana tena...:twitch:
     
Loading...