Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliwezaje kuishi miaka mitano bila rais?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paddy, Oct 29, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wale mliosikiliza Clouds FM leo mtakubaliana na mimi moja kwa moja. Kwa wengine someni hizi facts;
    1. Hajawahi kuonyesha presidential power ya kumtisha mtu
    2. Hamna alichofanya zaidi ya kujaribu kutekeleza aliyoyaacha mkapa
    3. Wananchi wameshindwa kutofautisha urais na usanii au uafisa miradi
    4. Mfumuko wa bei ni proof kwamba hakukua na rais anaecontrol nchi.
     
  2. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukiwa shabiki wa JK nahisi uelewa wako utakua mdogo sana. Jamani dola ya marekani inatutesa sana, kila siku mishahara yetu inageuka kuwa hela za madafu!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Na hii(red) ni hatari sana...Mostly alichofanya kwenye hili ni kuwatisha wafanyakazi kwamba wataenda kwenye MAONGEZI WAKIWA NA PLASTA!
    Uraisi huu wa kupewa na akina ROSTAM uogopwe sana!
     
  4. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu, tumeishi kwa kudra za Mungu tu kupitia wachungaji, mapadre na maimam. Hakuna lolote alilofanya kwenye uongozi kwani kuvumilia hiyo hali, ilibidi tuongozwe na viongozi wa dini kwa kutuasa nini tufanye kwa wakati huo tukiwa wahanga wa kutelekezwa na rais.

    Nachelea kusema tumepata mkombozi, Dr Slaa
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi ninyi hamuwajui waswahili?? For them nothing is serious! Kikwete ni mswahili. Hawezi kuwa seriaz kwa chochote, na ndo mana daima huwa anasema "kelele za mlango hazimunyimi mwenye nyumba usingizi." Kwake kila kitu ni mzaha tu.
     
  6. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Sasa hawa ccm wanaotupangia rais na mawaziri vilaza mpaka lini? Je viboko virudishwe kuwaelimisha wanachama wa ccm? Tunakosa huduma bora, maisha yetu yatakua mafupi kisa watu wachache wanaoikumbatia ccm. Mungu atusaidie
     
  7. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    I officially declare CCM = Chama Cha Maafa. Msimamo wangu utabadilika siku kitakapoangushwa madarakani na kujifunza upya. Naona kama jpili mbali sana, tupeleke mbele saa zetu? kumbe haisaidii....
     
Loading...