Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliwalinda zaidi CDM - Polisi aliyekuwepo Ndago

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdwenke, Jul 19, 2012.

  1. M

    Mdwenke Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu ambaye ni polisi aliyeshiriki kulinda mkutano wa CHADEMA Ndago- Singida amelalamikia sana lawama zinazorushwa kwao kuwa hawakuchukua hatua zozote za kuwalinda CHADEMA.

    Kwa mujibu wake anasema kazi waliyoifanya ni kubwa kuliko inavyofikiriwa kwani ni kweli walishapata taarifa kuwa CDM wanakwenda kumtukana Mwigulu na vijana wa CCM walikuwa wamejiandaa kwamba matusi yakirushwa tu wangejibu mapigo. Ilivyokuwa ni kweli vijana wa CCM walikuwepo mkutanoni na ilipotokea Mwikabe kuanza kurusha matusi wengi wakachukia sana na kuanza kulalama Kinyiramba "mukue, "mukue", "mukue", "mukue", wakimaanisha "apigwe" "apigwe", "apigwe", "apigwe".

    Hivyo polisi walijitahidi sana kuzuia wale vijana wa CCM wasiwadhuru viongozi wa CHADEMA waliokuwepo pale akiwepo Mnyiramba mwenzao Mayu Dr Kitila Mkumbo. Ndugu yangu alishangaa sana baadaye kuona kundi la vijana wa CHADEMA waliokwenda kuwalinda ndiyo wanafanya fujo kwa kuwakimbiza wenzao na kwenda kumwuua mmoja nyumba ya jirani na wengine wawili kujeruhiwa vibaya sana.

    Ila sasa kibao kinawarudia wao polisi eti walishindwa kulinda mkutano wa CHADEMA, ukweli anasema wasingefanya kazi yao wale viongozi wa CHADEMA wangedhurika sana. Kwake yeye hatakuwa tayari kulinda mkutano wa CHADEMA tena.

    Source: Mawasiliano yangu na askari ndugu yangu aliyekuwepo kulinda mkutano wa CHADEMA Ndago - Singida.
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aache na kazi kabisa.
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hao CDM inaonyesha hawana shukurani ,na hapo hawatoki kama waliwavuka polisi na kuingia majumbani kuanza kuua ,ni bora wanemuua huyo polisi kuliko kuingia majumbani kama wanasaka ndezi ,ni hatari sana kuwa na vyama aina hii ,viongozi wanashindwa kuwadhibiti wanachama wao ,na ukiona hivyo ujue hakuna chama hapo.
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walipaswa kulinda amani ya mkutano wote siyo viongozi tu ila kuna video inakuja hii ndiyo itasema yote
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wangedhurika kivipi wakati umesema kulikuwa na kundi la vijana wa CDM waliokuwa wanawalinda viongozi wao?
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ila kuna nini ??
    jenga hoja acha kulalama kama mtoto. Wasinge hongwa ili kuvuruga mkutano haya yangetokea sema umaskini unatusumbua ndiyo maana watu wanakufa kwa vijisenti vidogo
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Tokea Umeamka Asubuhi unakuja na vithread vya ajabu ajabu kwaajili ya kutafuta vihela vya futari kwa nape lakini mpaka sasa hivi naona bado unahangaika
     
  8. T

    Twigwe Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo kazi yake, na alitakiwa kuwazuia wale vijana wa CCM kurusha mawe mbona hawajamkamata hata mmoja? mwambie aeleze vizuri bado hajatukonvince hata kidogo
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyo ndugu yako askari ulitegemea aseme kwamba hawakuwalinda CDM eti?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu Twigwe mleta thread katumwa na CCM wala hamna polisi aliyelalamika kwasababu wanajua ujinga walioufanya
     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM kirekebishe mwenendo wake,laa sivyo kinajipaka kinyesi kwa watanzania ambao walishaanza kukiamini
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wangalinda kusingetokea fujo.
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inaonekana na wewe una akili za polisi uliyeongea naye!
     
  14. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...nenda Dar ukasaidiane na Kova kurekebisha hile filamu ya dr Ulimboka alfu ndo mtengeneza hii ya Singida...
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama anayosema ni ya kweli, basi tunategemea kumsikia kuwa ndiye shahidi namaba moja wa sakata hili.
     
  16. W

    Wanji Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Join Date : 16th July 2012
    Posts : 10
    Rep Power : 303
    Likes Received0
    Likes Given17
     
  17. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kauli zake sio za kuaminika kwa sababu inasemekana nao walilipwa ili kuhakikisha mkutano haufanyiki.

    Hata hivyo haiingii akilini kusema walikua na taarifa kuwa Mwigulu atatukanwa kwenye mkutano huo.

    Kwa namna tunavyolifahamu jeshi la polisi, lingekua na taarifa kama hizo ni wazi wangezuia mkutano huo kufanyika.

    Waliruhusu kwa sababu hawakua na taarifa hizo na ndo mana walitumia mbinu nyingne iliyosababisha mauaji!!
     
  18. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Goodluck Mwangomango
    Natangaza nia mapema: Baada ya kufanya utafiti wa kina na kujiridhisha nimeamua kutangaza nia mapema kwa wanaTunuru wenzangu na kuwa sasa nimejipanga kugombea Ubunge jimbo la Ubungo kupitia Chama CHa Mapinduzi.

    Naamini Chama kitaniamini na naami ntashinda kwa kuwa Mbunge aliyeko sasa kashindwa kumaliza na kufanya kazi kama alivyotuaidi na kauli mbiu yake ya "AMUA".

    Naamini Mnyika ndiye mbunge dhaifu kuliko wabunge woote wa Upinzani hivyo nguvu kubwa ntaiweka kuhakikisha chama kinaniami na kwenda kuangusha chelewa iliyoegeshwa ukutani(John Mnyika).

    Natangaza rasmi kuwa John Mnyika ni Chelewa iliyoegeshwa ukutani, ntamuangusha 2015. Mungu nisaidie

     
  19. M

    Mdwenke Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli inawezekana nimetumwa na CCM, sijui wewe umetumwa na nani mwenzangu?
     
  20. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    na bado wanaendelea kukiamini zaidi ya mwanzo, kuzidi kupoteza imani kwa ccm.
     
Loading...