Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliwakejeli Wakenya kwenye vurugu ya Uchaguzi wao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Nov 5, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa yanataka kuja Tanzania !Huu ndio mwanzo.
    Hata Kenya walikuwa na Usalama wa Taifa,nguvu za dola etc.Naona UWT wa Tanzania na vyombo vingine vinafikiri tuko enzi za kikoministi za Urusi.

    Lakini wananchi wa Kenya waliamua kuwa wizi wa kura in favour of Kibaki was too much.
    Inawezekana JK alishinda,lakini the way Tume ya Uchaguzi,Polisi,UWT walivyobehave haileti picha nzuri kabisa.

    Corruption ya nchi ,kuanzia BoT,Richmond,Twin Towers,Patel& Co,Tenda fake huko JWTZ,
    Dhahabu yetu kila siku kuondoka nchini ,Ndege ya Raisi,watuhumiwa wote kuanzia Mkapa,Chenge,Lowassa and Rostam
    etc kuendelea kupeta mtaani,tunadeserve better Watanzania.May be hili bunge litafanya kitu kumwambia at least Msanii wetu sio sifa kuruka kila siku kwenda nje,nchi kama Tz rais kuwa na President Jet ni matusi .

    Kuna Mbunge anaweza kutable private motion kuzungumzia majambo kama haya?????
    Let see,but the future is bleak
     
Loading...