Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulipotoka Tanzania: Hizi noti zinanikumbusha mbali sana...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by stineriga, Jun 30, 2012.

  1. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    nilikuwa napitapita kwenye internet nikakutana na hizi noti,

    [​IMG][​IMG][​IMG]

    Hizi noti zinanikumbusha mbaali sana, enzi zilee za shule ya msingi, kipindi hicho ukipewa 50/= wewe ni tajri wa darasa, utanunua kila unachotaka hapo shuleni wakati wa mapumziko..!!

    je, itafikia siku noti za 500/= , 1000/= na zenyewe kupotea kwenye mzunguko wa fedha, na zenyewe kubaki historia??
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Du Thanks mkuu kama vp ebu tupia blue(buku 10) au la kaki(buku 5) zile zilizoondolewa.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hizi noti zimenikumbusha Tanzania niliyoipenda..kidogo machozi yanitoke!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani hizi noti imenipeleka mbali sn.


    Kuna ile noti ya shilingi kumi
    Hebu rushia Mkuu na hata ile shilingi 20
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Angalie usiwatoe machozi wengi,:crying:

    enzi zilee familia ikiwa na jero wanakula,

    mimi nimepata akili soda ilikuwa inauzwa sh80 dukani, sasa hivi soda sh 700/=
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    noti ya sh 10/= na sh 20/=
    [​IMG][​IMG]
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mkuu ubluu bluu huu hapa,
    [​IMG]
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli kitambo mkuu , hizi nimezi download kama kumbu-kumbu yangu
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa serikali dhaifu, hizi nazo zitapita kama upepo, kabla ya muda wa kuhesabika kama ni historia
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Rais dhaifu, Sirikali ya CCM dhaifu, hata noti nazo dhaifu eg ile ta tshs 500. Tz bila CCM, inawezekana,2015 tushirikiane kuitokomeza.
     
  11. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wakuu kuna thread humu niliisoma inaonyesha fedha zote(coins na Note) tangu chini ya mjerumani hadi haya madafu ya ndugu yangu Ndulu.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    dah...................
     
  13. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tupia na coins basi....
     
  14. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hiyo Mia nyekundu sijaitumia ila hiyo Mia mbili imenikumbusha mbali ndo ilikuwa Ada ya Shule ya msingi nakumbuka siku niliyopewa nkalipe hela ya upe mwenyewe nilipewa noti ya mia mbili mpya! Dah kweli siku hazingandi... Na Yule mwenye noti za elfu elfu zile za Mwinyi na Mia tano aziweke
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    nahisi ipo siku zitakuwepo noti za LAKI MOJA
     
  17. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mikwanja nimeitamani sana! Maana sina hata senti hapa kwa mfuko!
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ni kweli maana nakuona umejiinamia tu..pole sana...Mimi check hiyo familia yangu kwenye avatar, watakula nini kwa hizi pesa za madafu
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Hizi Kalenda ya BOT 2010 waliweka karibu zote na hadi leo sijaibandua kwenye Ukuta
     
Loading...