Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulipogoma kupiga kura tulimkomoa nani? Au tulikuwa busy sana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Hunter, Dec 31, 2010.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wanajamvi, leo kwa macho na masikio yetu tunayaona yakutokea yanavyotokea, viongozi wasio na uzalendo na hari ya kweli ya kuleta maendeleo wamejaa kila idara,Haya yote yanatokea ktk kipindi kifupi kilichopita ambacho sisi watanganyika tulikuwa na ihari ya kuamua hatima yetu,
    Lakini cha ajabu na labda ajabu kuu, wengi ya watanzania hawa ambao leo wanalalama kwa kila neno na kwa kila sauti walikuwa na hiari hiyo ya kuamua hatma yao kupitia kura zao.
    sasa chakujiuliza siku ya kupiga kura ambapo wengi hawakutaka kupiga nikwamba hawakujali, kibri, waliridhika,walikuwa busy sana, au kwakuwa hakukuwa na helkopta siku hiyo?
    Leo wanapolalama ni sahihi? maana watu hawa hawa ndo waliomaliza kipindi kilichopita kwa kuboronga, huku wakiandaa takwimu za kupika kuhusu mafanikio hasi.
    au kwakuwa chama kiliwalea wakaogopa kukisaliti?

    Kweli watanganyika ni creature wa ajabu, ktk Afrika Mashariki!
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Watanzania walipiga kura. NEC ikazichakachua. It is that simple. Haiingii akilini kuwa miaka yote wapiga kura wa Tanzania ni above 60% iweje mwaka huu eti 42%? Hiyo ni siri ya NEC na uwezeshaji wake wa kumrudisha Kikwete mamlakani. Siamini kabisa kuwa Watanzania hawakupiga kura.
     
Loading...