Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliozaliwa March 21-April 20(Aries)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Inkoskaz, Apr 13, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Aries..Punda...Kondoo
    Wataalamu wa nyota(astrology &horoscope) mnatudefine vipi...
    Born on 16th April na haka ka teen lulu nako eti on 17th April..inanitisha
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ukiisha kuwa na nyota ya punda,we utakua wa matatzo tu,c unaona hata huyo malaya wenu lulu yaliyomkuta?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    aisee...hata jina la nyota yenyewe..eti Punda
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    na Nyerere pia
    na Hitler....
    na wengi maarufu...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inkoskaz habari yako?? Bahati mbaya sina mchango wowote hapa.... Nimevutiwa na kutochoka kwako kuruka.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    sijambo mwanazuoni wangu...jenga afya kwa mazoezi
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hivi wakuu huwa mnategemea hii miongozo ya nyota kwenye maisha yenu?
    Nijuzeni tu...
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Hatuitegemei..lakini ina kitu ndani yake...
    Hata mungu unamuamini lakini humjui na peponi au jehanam ni kusadikika
     
  11. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ukishajua wewe ni nyota yako punda, utakwenda kwa mganga kufanya nini?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bora hata angekuwa Farasi.

    hivi tulozaliwa tar 32/13 tuko nyota gani??

     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Tarehe 32 mwezi wa 13 si ndio nyio mnaitwa UFO?
     
  14. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    and this 15 april ndo birthdate yangu
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    UFO? Unamaanisha Universal Falling Objects?

     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Si kweli, huwezi kusema kuwa hatumjui Mungu, au kuwa ni wa kusadikika. Hebu tuache hayo, kimsingi haya masuala ya nyota ni ushirikina, ila kwa vile ni wa Mashariki ya Kati na Ulaya, unakuta hata wasomi wanayakumbatia, wasomi hao hao ambao hawataki kusikia kitu kuhusu ushirikina wa Kiafrika.
    Leo nikipost humu kuwa nimerogwa, utaona mwitikio wa wasomi, watajifanya hawana habari na hayo mambo ingawa mambo ya astronomies za ki-Sheikh Yahya hazina tatizo kwao na wako positive nazo.
    Haya yote ni mazao ya yule mwovu (kama unaiamini BIBLIA), na ni machukizo kwa Mungu hivyo hatutakiwi kuyakumbatia kwa afya yetu ya kiroho.
    Sawasawa?
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    hongera pacha..utaila fresh jumapili
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Yeah..maana tarehe hiyo haipo ktk universe hii tuliyopo my dear
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    nimesema hatuyafuti but kuna siri behind.....
    Kumbuka alipozaliwa kristo mamajus walifuata nyota!
    Waislam wanafunga na kufungua wakifuata mwandamo wa mwezi!
    Kuna watu uchizi unawapanda mwezi ukiwa mchanga!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Positive. . .
    Adventurous and energetic
    Pioneering and courageous
    Enthusiastic and confident
    Dynamic and quick-witted

    Negative. . .
    Selfish and quick-tempered
    Impulsive and impatient
    Foolhardy and daredevil
     
Loading...