Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliosoma Shule ya Sekondari Tosamaganga tukutane hapa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kipipili, Aug 3, 2009.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wale wa Shule ya Sekondari Tosamaganga mpo? Tukumbushane mambo ya idete, msiwasi na zoo.

     
  2. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ibanawano, ipamba, junction, half mile, kwa maaspirant doh we acha kabisa. nilikua PCB 94-96. ulanzi huku pembeni mabanzi, mchana top layer. contra akikukamata si mchezo duh baridi sana
     
  3. I

    Ipo Siku Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Half mile, kufagia, kumwagia maua maji,ukaguzi wa usafi, zamu ya kubeba chakula na kuosha vyombo, old mandela balaa tupuuuuuuuuuuuu.
     
  4. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #4
    Aug 3, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupo baba!Nani anamkumbuka dada rehema aka mama mingoi!nani alishapanga foleni kupata huduma?teh teh teh...!by the way nilimuacha ana watoto wawili sasa kama kuna muhusika akawafuate!Nilikuwa Mwenge namba 44 aka KANDA YA ZIWA
     
  5. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona mmekimbia wakuu!
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nilikuwa mandela 88. mnamkumbuka mwalimu mlevi wa biology Mrisho,mzee mwenyewe wa GS Rambau
     
  7. o

    obseva JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    kitwilu, mseke, mnazi mmoja njiapanda tosa yaani wakuu hapo umetoka zoo, unawahi mabanzi kwa masista, halafu hujafua na ni alhamisi jioni, asubuhi ijumma unapekuliwa na adhubu yake ni paredi. hakuna kitu ilikuwa inani boa kama kukeri.
     
  8. K

    Kafara JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tupo wazee wa longi tosa. enzi za "hoofing" kuelekea town.
    enzi za mpogole (rip). nakumbuka duka la masista na mitumba
    na design ya kuweka mzigo "pending" lol. ah! acha tu,
     
  9. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tupo mwana...nawakumbuka sana contra,sanga ASK aka 'so please!!!!' mkulu Mbanga na mkwara kuzuia kutumia mawe kuchambia kule HALF MILE,mheshimiwa Msalilwa wa malezi,sista mdalingwa na ugulumu teh teh....idete kwa MAPERA,kwa masista kupata MABANZI,lyalamo kuangalia vibinti......duh thoz dayz,nazikumbuka sana nilikuwa o'level '93-'96
     
  10. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu hakukuwa na kitu kinaitwa "MAPERA"ziliitwa ATOM na ilikuwa ni kosa la jinai kuleta Atom bwenini unazichuma na kuzilia hukohuko Idete.

    Jamaa yangu mmoja siku hizi ni Kanali wa jeshi tulikuwa tukienda pale Msiwasi kuiba Miwa Usiku wa manane.

    Tuliwahi kuchimba Karanga zote za Shamba la Mwalimu MSangi wa Chemistry O Level Usiku kwa usiku tukiwa na jopo zima la Alikiona au Songea Boys.

    Mwizi wa kuku za Marehemu Mpogole enzi zile, siku hizi ni Sajenti wa Polisi anayeogopwa sana na vibaka Du!
     
  11. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2009
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli tuliita ATOM, watu walikuwa wanagundua kuwa umetembelea idete wakiona unatumia muda mrefu kutoka HALF MILE...
     
  12. j

    jojig Member

    #12
    Aug 9, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka tupo sijui nyinyi wenzangu mlipita pale miaka ipi ila mm nilipita pale from 03-05 nayakumbuka mambo mengi sana pale nikianzia na life la shule without maticha through out the yr....mambo ya kwenda kutega ipamba kwa manesi,kagrielo sekondari,zoo,ruaha na shule zingine kibao za itown.....la mwisho ambalo sitaweza kusahau ni mama mingoiiiii
    ni hayo tu!
     
  13. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inanikumbusha mbali sana, wadau mliopitia hapo mpooooo!

    tosa.jpg
     
  14. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa ukubwa zaidi

    [​IMG]
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Enzi za Marehemu Mpogole "DUDU"

    [​IMG]M
    [​IMG]

    Madella Annex

    [​IMG]

    Mabweni Ya Azimio na Mwenge

    [​IMG]

    Madarasa ya Form V PCB na PCM

    [​IMG]

    Madarasa ya Form 6 EGM na CBG


    [​IMG]

    Uwanja wa Basketi picha hii imepigwa kwa juu kule Mandella Annex
     

    Attached Files:

  16. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du, Mchungaji kumbe umepita hapa, ulimnofu!!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ulimnofu wela! kwi kwi kwi
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tosa bana miaka ile ya 90 nawavulia kofia hawa jamaa, nakumbuka umiseta mlikuwa mnapiga boli hakuna hasa mkikutana na highlands dahhh eeh kuna huyo jamaa miaka ile wakimuita MARADONA alikuwa sooo, alitupiga bao nikiwa Ruaha Sec O level wakati ule halafu anawaambia poleni jamani hahahahha Tosaaa walitukanyaga mbao nne si mchezo
     
  19. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vitu vya Wagalitia huwa ni Makini sana.
    Yaani serikali isingetaifisha Shule hizi wangekuwa mbali zaidi.
    Mnaweza kuweka na Madrasa zilizotaifishwa tuzijue?
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Napita tu wakuu
     
Loading...