Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliosoma Lugalo Sec Mpooo!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kabila01, Jun 29, 2009.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kwa wale tuliopitia Lugalo sec Iringa Tunamkumbuka mwalimu mmoja anaitwa mwalimu Materu alikua mwalimu wa Kilimo. Watu walikua wakimtajia majina ya uongo walipokutwa na makosa mfano wengine walidiriki hadi kutaja majina ya wachezaji wa Yanga Full list na akaja kuisoma Assembel. kama unakumbuka mengi unaweza kuongeza kuchangia
     
  2. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mie nakumbuka agriculture yake: castrate pigs! kwikiiii, matuta ya nyanya basi du
    kutoroka na kwenda kula zambarawe za mama Kayugwa na kujificha mapango ya mlima Lugalo jamani! Nyali kabla ya msosi time wakati wa vipindi vya Agro.
    mama Lambo(RIP?) na list ya watoro assembly - wapo hapo hapo lakini hawaoni!!!!!!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe Kabila naona mzee mara wana MOTCO sasa Lugalo si mchezo.
     
  4. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unajua miaka ya Nyuma mfanyakazi alikuwa hakai miaka zaidi ya mitatu sehemu moja na ukipandishwa cheo tu ni pamoja na kuhama, hivyo usishangae watu chekechea tumesoma Dar, primary Mwanza, Sec Iringa, high sec Singida umezaliwa Mtwara. Ktk family ya watoto 7 kila mtoto na mkoa wake. Hii ilikuwa ni integration tactics ya Mwl Nyerere ndo maana kulikuwa hamna ukabila wala ufisadi
     
  5. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    for your information, materu alishafariki
     
  6. T

    Tutafika tu New Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooh no, sikujua! RIP mwalimu Materu! Yule mwanae Rose Materu nae sijui yuko wapi. Hee nakumbukia enzi zile za kina mama Mwakasonda/Chigulu, Mwaisaka, Kibasa, Mzee Chikukula-RIP, mwalimu Mangula, Msasimela, Tweve nk nk! Ile shule ilikuwa nzuri sana, cjui sikuhizi! Hee mambo ya bustanini na mwalimu Materu ilikuwa si mchezo. Lile bonde lilikuwa linapendeza.
     
  7. beefinjector

    beefinjector JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2009
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 1,048
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Si mchezo, mmenikumbusha mbali sana kwani nilikuwa mmoja kati ya watu waliosumbuana sana na Mwl. Materu (RIP) hasa katika vipindi vya kwenda shamba (self reliance). Mbali ya majina ya wachezaji wa zamani pia tulitumia majina ya wanamuziki wa zamani hasa wa nje. Mbali na hao mliowataja nawakumbuka pia Mwl Kisonga, Nade, Rubologa (mzee wa fegi), Mtavangu nk. Kipindi hicho ugomvi mkubwa na walimu ulikuwa kwenda shamba na kuvaa suruali kubwa (baggy).
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani mnanikumbusha mbali, Chigo mnamkumbuka na maths zake, mzee mwenyewe lulandala na mikwara kibao, mzee Moses wa jikono siku za wali utamkoma,vile vile wagalatia na physics. Mnamkumbuka ng,ombe kipofu aliyenunuliwa na materu alikuwa anaitwa pundi. kada wa chama vile vile na Luwawilo
     
Loading...